Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rubani Afanya Ngono Kwenye Kiti cha Urubani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Aug 16, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Aug 16, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    ?
    Ndege ya shirika la ndege la Cathay Pacific

    Shirika la ndege la Cathay Pacific la Hong Kong limeanzisha uchunguzi mkali kufuatia skendo kubwa lililoikumba shirika hilo la ndege baada ya kuonekana kwa picha za rubani wake akila uroda na mhudumu wa ndani ya ndege kwenye kiti cha rubani.

    Picha zimezagaa kwenye mitandao zikimuonyesha rubani wa ndege ya Cathay Pacific akiacha majukumu ya kazi yake na kuamua kula uroda na mhudumu wa kike wa ndani ya ndege.

    Picha hizo zimelitikisa shirika la ndege la Cathay Pacific lenye makazi yake mjini Hong Kong.

    Shirika hilo la ndege limeamua kuwafukuza kazi rubani na mhudumu huyo wa ndani ya ndege baada ya picha hizo kuzua maswali ya usalama wa abiria ndani ya ndege za shirika hilo.

    Ili kuzuia picha hizo zisisababishe madhara zaidi, Cathay Pacific liliwahi kutoa taarifa iliyosema kuwa picha hizo zilipigwa kabla ya ndege kupaa.

    Miongoni mwa picha zilizozagaa kwenye mitandao zinamuonyesha mhudumu huyo wa ndani ya ndege akinyonyana sehemu za siri na rubani huyo kwenye kiti cha rubani.

    Picha hizo zilianza kuonekana kwenye blogu mbali mbali za nchini China na kupelekea shirika hilo kuanzisha uchunguzi wa ndani juu ya picha hizo.

    Awali picha hizo zilionekana kama ni za kufoji zenye lengo la kuharibu sura ya Cathay Pacific lakini baada ya uchunguzi kukamilika iligundulika kuwa picha hizo zilikuwa ni za kweli.

    Magazeti ya China yaliripoti kuwa wawili hao walikuwa ni wapenzi na picha hizo ziliibwa toka kwenye kompyuta ya rubani na kusambazwa kwenye tovuti mbalimbali duniani.

    ?
     
  2. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,139
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Hii kali!
     
  3. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    Duh! Jamaa ni noma! :)
     
  4. Ben Mugashe

    Ben Mugashe Verified User

    #4
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 915
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Iko haja ya kutoa kale kaukuta ka kutenganisha ruban na abiria maana nina wasiwasi hata ndege zetu za hapa mjini wanaweza kuwa na kamchezo hako maana macabin crew wanakaa muda mwingi kwenye ndege kabla haijaondoka..huku abilia mko mnaambiwa samahani ndege itachelewa dakika 20...
     
  5. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mungu atubariki na atulinde!!
     
  6. K

    Karry JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sahihi kabisa mdau paweke wazi
     
  7. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,160
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    penzi kitovu cha uzembe!
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    uendawazimu mtupu
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    dunia ishaisha hii...
     
  10. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii kali aisee!ila kwa ndege za huku africa wala sioni tatizo sana!tena hizo zinazokaa angani muda mrefu possibliy hiyo hali ikatokea!sasa hapo nasni mwenye makosa?rubani au cabin crew?
     
  11. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kiu ilizidi jamani :sick:
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    ajali zingine ni hasira ya mungu kwa wazinzi kama hao......

    halfu mtu anasema nina mke air hostess lol
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    za mwizi zilitimia tu siku hiyo.
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Akili mafuta ya taa
     
  15. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,217
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    mkuu hebu tupe hiyo blog nione manake mi navoogopa ndege nikijua hilo ntazimia kabla ya yote asee
     
  16. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ndege huwa ina AUTO-PILOT; chombo kinajiendesha chenyewe...Kama rubani kaweka hiyo inamzuia kunywa hata KAHAWA??? KAma kuna auto-pilot huyo PILOT alikuwa anapata KAZI NA DAWA......Kama VIONGOZI WA Tz wanavyolia kazini mwao.....WIVI NA UTUMIAJI MADARAKA VIBAYA KUMBE SEHEMU NYINGI UPO BAJAMENI:)
     
  17. n

    nyandulu Member

    #17
    Aug 16, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii kali lakini haina mashiko kwa watanzania wasio na mafuta na umeme
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Aug 16, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ingetokea Afrika ingekuwa ni jambo la kawaida tu.
     
  19. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #19
    Aug 16, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ..kweli..nye** mbaya..jamaa kala Uroda angani...karibu kabisa na Sir God
     
  20. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #20
    Aug 16, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    Huyo rubani na Mhudumu wake HAWAKUFUNGA? Au walidanganya wamefunga huku wakiendeleza mambo yao kama wafanyavyo wengine?
     
Loading...