Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ruaha university:waliokosa pesa ya field mwaka wa kwanza na pili.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MANGUNGO, Apr 13, 2012.

  1. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Wakuu.naomba tukutane bodi ya mikopo tar 16/4/2012.tukalianzishe pale hawa jamaa kama ni usanii wametufanyia vya kutosha
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kwani na nyie ni wanafunzi wa chuo kikuu?
     
  3. G

    GHANI JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mmh kazi kweli kweli.
     
Loading...