Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rptn.Duh m/mke huyu kiboko...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Jagarld, Oct 15, 2012.

  1. Jagarld

    Jagarld JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 1,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mdowezi mmoja alifumaniwa, mwenye mke akamloga nyeti zake zikatoweka akawa flat, ikabidi arudi home na kujifanya mgonjwa ili mkewe asijue. rafiki yake akamshauri akaombe msamaha ili arudishiwe nyeti zake, kufika akasamehewa na akaletewa ungo uliojaa nyeti kaambiwa chagua yako hakuweza kuijua ikabidi akaungame kwa mkewe ili waende kwa pamoja kuitambua. kufika tu mke akaangaliaa, na mara akasema ya kwetu ni hii, ila hii kubwa ni ya Patrick yule fundi, na hii nyeupe ni ya yule Mpemba! Kilichofuata unajua!!
     
  2. p

    pasco loy Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 1, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Kudadadeki...!
     
  3. brightrich

    brightrich Senior Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila mla cha mwenzie na chake pia huliwa hahahahaha!:biggrin:
     
  4. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Habari ndo hiyo
     
  5. G

    G wa mika Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Salamu.mimi mgeni jamani naombeni mnipokee kwa mikono miwili.
     
  6. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,096
    Likes Received: 1,443
    Trophy Points: 280
    Kajitambulishe kule reception ya JF
     
  7. K

    Kishiwa 44 Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karib ila jikon na chumban usiingie sawa G wa mika ?
     
  8. Mkubwa Jalala

    Mkubwa Jalala Senior Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo mkubwa imevuka mipaka.
     
Loading...