Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RPC Morogoro akana polisi kutumia risasi za moto

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Salary Slip, Aug 27, 2012.

  1. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,302
    Likes Received: 13,187
    Trophy Points: 280
    Katika hatua ya kushangaza, RPC wa Morogoro amekana askari wake kutumia silaha za moto wakati wa kuzima maandamano ya chadema yaliyofanyika mkoani Morogoro leo.Alisisitiza polisi kupiga mabomu ya machozi tu.

    Source:Mahojiana ya kamanda huyo na kituo cha TV cha chanel ten wakati wa taarifa ya habari ya saa moja usiku huu.
     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Kwa mujibu wa mwandishi wa BBC Eric Nampesya,RPC wa moro bw Shilogile kaeleza kuwa wao wametumia mabomu ya machozi na si silaha za moto hivyo wanafanya uchunguzi wa kifo cha bw ally mfuasi wa chadema.NIMEKUMBUKA MANENO YA DR SLAA JUU YA HUJUMA YA KUBAMBIKWA MATUMIZI YA SILAHA KUHUJUMU M4C MORO.
     
  3. muhitimuudom

    muhitimuudom Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo kamanda wa polisi hana akili timamu katumwa na nchimbi
     
  4. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    So anazungumziaje kijana Ally aliyekufa kwa kupigwa risasi ya moto? au risasi imetoka kwa silaha ya wana cdm
     
  5. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wanafanya uchunguzi kuona risasi ilitoka ktk SMG(bunduki zimilikiwazo na polisi) ama labda ni bastola inayoweza kuwa ya mtu mwingine?
     
  6. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Sheria ichukue mkondo wake. Hata kama haki itapatikana 2015 tujue wote wanachukuliwa hatua. Akiwemo mkuu wa polisi
     
  7. Man 4 M4C

    Man 4 M4C JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Bomu analijua yeye,ssi tunajua yeye anafanya nini na askari wake wamefanya nini. Iwe bomu au risasi tunajua wameamua kuua
     
  8. Z

    Zimamoto JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 464
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    o

    Ujumla wa matukio yote unapelekea uwajibikaji wa wafuatao: Waziri husika, IGP, RC na RPC.
     
  9. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Wana JF

    Nimesikiliza sauti ya RPC wa Morogoro akiongea na Times FM sasa hivi anasema polisi haijatumia risasi hata moja Morogoro na badala yake wametumia mabomu ya machozi tu na kwamba hata aliyefariki leo hawezi kusema kapigwa na risasi maana huenda amefariki kutokana na jeraha la BOMU LA MACHOZI.

    Nimepigwa na Butwaa na kauli hii ya RPC.
     
  10. m

    malaka JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Labda ndo walitumia zile silaha zao za manjiro ili ionekane sio polisi. Du akili ka za kuku!!
     
  11. Man 4 M4C

    Man 4 M4C JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Aache usanii wake,yeye ajiandae ipo siku atapelekwa The Hague,asifikiri CCM itakuepo kumtetea. Mpanda ngazi hushuka!
     
  12. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,963
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Yaliyosemwa na Dr Slaa yametimia
     
  13. z

    zamlock JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    upuuzi sana wana cheza na uhai wa mtu? Wanaleta usanii kwenye maisha ya watu damu ya ally itakwenda nao
     
  14. m

    malaka JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yaani kweli unaweza kuwaambia wananchi kitu kama hiki kweli? RPC? Kweli. Sasa inatosha.
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hayo mabomu ukiligwa nalo nina kuua maana nakumbuka hapa arusha lilivunja dirisha na kuchoma vitu vilivyokuwemo huko lakini cha ajabu tuliambiwa chadema ndiyo tumechoma..
     
  16. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    hakika polisi wetu ni waongo sana........polisi wa tanzania kila kukicha wanaua wananchi kwa risasi
     
  17. h120

    h120 JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 1,197
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180
    YES! Maafande wamenunuliwa, ulitegemea ajibu nn? Akili ndogo unatawala akili....... Asante mungu cjawahi kuwaamini polisi, pathetic force
     
  18. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,158
    Likes Received: 3,420
    Trophy Points: 280
    kwani mabomu ya machozh yanaua. Kwanini asiende kukagua mwili wa marehemu ili ajiridhishe kama ni bom au risasi.?
     
  19. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Hivi nchi hii tunaelekea wapi hivi inaposemekana polisi hawajasoma ndo hivi? mtu ameuawa kwa risasi yeye anakana hivi hata kama akili zako ni ndogo ndo zinakuwa ndogo kupitiliza. Mungu atawahukumu wote mliotenda udhalimu huu na wote waliowatuma na wanaoshabikia uhovu huu.
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    kidumu Chama Cha Mauaji...................
     
Loading...