Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rpc kilimanjaro afariki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Priest, Jun 17, 2011.

  1. T

    The Priest JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Aliyekuwa mkuu wa polisi mkoa wa kilimanjaro Lucas ng'hoboko,amefariki ghafla wakati akikimbizwa hospital ya kcmc leo asbh,mkuu huyo wa polisi alikuwa amestaafu wiki 2 zilizopita na alikuwa bado hajakabidhi ofisi kwa RPC mpya..source Radio one.
     
  2. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    RIP Paul
     
  3. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hakika kwa mwenyezi mungu sote tutarejea. R.I.P
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Aristaaf kabla ya kukabidhi ofisi!
     
  5. T

    The Priest JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    naambiwa alikuwa bado kwny hiyo nafasi ya rsp,na anayechukua nafas yake hajaripot kw ofisi,angalia nipashe la jana..
     
  6. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Inakuwaje mpk mtu anastaafu hajatafutwa mtu mwinge wa kuchukua nafasi? au ndo yale yale ya fulani kutafutiwa nafasi..... huu ni upuuzi
     
Loading...