Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RPC kamuhanda na IGP mwema someni zaburi ya 52

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mwita ke mwita, Sep 5, 2012.

  1. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    Ewe jitu, mbona unajivunia ubaya?
    Kwa nini unaringa mchana kutwa,
    wewe ambaye ni fedheha mbele
    za Mungu?
    2Ulimi wako hupanga mashauri mabaya ya
    maangamizi,
    ni kama wembe mkali, ninyi mfanyao hila.
    3Unapenda mabaya kuliko mema,
    uongo kuliko kusema kweli.
    4Unapenda kila neno lenye kudhuru,
    ewe ulimi wenye hila!
    5Hakika Mungu atakushusha chini kwa
    maangamizi ya milele:
    atakunyakua na kukuondoa kwa nguvu
    kutoka katika hema yako,
    atakung’oa kutoka nchi ya walio hai.
    6Wenye haki wataona na kuogopa,
    watakapomcheka, wakisema,
    7“Huyu ni yule mtu ambaye
    hakumfanya Mungu kuwa ngome yake,
    bali alitumainia wingi wa utajiri wake
    na akawa hodari kwa kuwaangamiza
    wengine!”
     
Loading...