Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Royal weding invitation cards

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Safety last, Apr 24, 2011.

  1. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Hello april 29 prince william and kate wanaona kuna utaratibu wa mwaliko wowote kutoka Tz au africa ??maana list mpaka sasa ni watu wa magharibi tu.
     
  2. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Hamjamaliza mawazo ya kiutumwa tu? hu iz prinsi bai ze wei?
     
  3. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    JK lazima atie timu.

    masuala ya ubwabwa kama hayo, hawezi kufanya kosa la kitoto kama hilo la kukosa kuhudhuria. hata kama ni kwa mgongo wa kuwakilisha umoja wa africa, it doesn't matter, lazima awemo. that's why i like him the most my dear president!!
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unataka kwenda??Zamia!
     
  5. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    nduka acha vurugu za maono nimeuliza ushakurupuka ww ndo mtumwa wa mawazo yasiyotulia
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    unauuliza vitu vya kitumwa tumwa, unataka kujua harusi ya prinsi halafu ukiisha ijua itaisaidia kupunguza maji taka pale tandale? wewe unadhani huyo prinsi wako anajua hata tarehe ya uhuru wa tz japo kuwa alitoa bibi yake? fufukeni na yesu achananeni na fikra mgando za kijinga.
     
  7. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wastage of money and time, yaani hii Royal family inamaliza tu pesa za walipa kodi mie hata umuhimu wao siuoni.Wapo wapo tu kula raha wakati wanakamua watu kodi.hivi hakuna movement iliyoenda against hii royal family Uk
     
  8. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    thats why i say u have emotinal disturbance hapa forum kuna majukwaa tofauti ,hili sio la siasa so iws right to place the topic here to ask members the awareness about the issue,ww ndo fikra mgando sbb hazijui kinachoendelea,nn maana ya wawakilishi wa maeneo husika kwa hiyo wote tuwaze harufu za tandale. I knw Ur using stomach to comment coz of easter pilau.
     
  9. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    wewe harusi ya prinsi inakushughulisha nini? wewe badala ujishughulishe na masuala ya muhimu eti harusi ya prinsi ninyi ndio mnawaimbisha watoto wenu nyimbo za kwini hadi leo.
     
  10. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    jipange aisee! basi miziki ya nje ,nguo za nje ,those who saport EPL ,kikwete na wawekezaji ,hiyo tv ,radio laptop., hii nchi ni yautumwa coz more thn 80% tunagiza kutoka nje,nawe ni mtumwa mzuri coz u own alot of things frm outside, u hv read theoris n principles frm scul to college frm outside books so ur slavery!
    biblia unayosoma inasema usimjibu mpumbavu (nduka)sawasawa na upumbavu wake .,.ila ni bora umjibu ili asijione ana hekima machoni pake mwenyewe,
     
  11. kojozi

    kojozi Member

    #11
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Heli yetu sisi tunaokoswakoswa na mabasi na bajaji hapa duniani maana tumeandaliwa ndege mbinguni.
     
  12. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    hakuna wanaitumia kama sehemu kutangaza utalii uk,thts wy thy ar anxiosly waitin tht thing to hapen al th media they ar preparin for the live coverage
     
  13. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Ona akili zako, unalinganisha elimu na harusi ya prinsi, get a life u have bigger problems than royal wed invitation.
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Happy Easter to you ( Nduka & Safety last!!)
     
  15. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nanusa ban humu
     
  16. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    unajifanya unachungu wa maisha... tulia mda si mrefu utakuwa insane,vp inaelekea yesu hajafufuka vizuri kwako leo unamizigo mingi sana !
     
  17. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Na Malia na Sasha Obama wana chupi mpya kwa ajili ya easter, nikupe link?
     
  18. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    angalia unavyolinganisha ng'ombe na kuku"
    dont beat urself, it wil be hard for you to understand issues until u stay out of your own way.
     
  19. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Hivi na yule mbwa wa Obama anaitwa nani tena? ok Bo naye amealikwa...hahahaha Big news
     
  20. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #20
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nyie acheni uhuni yaishe basi twendeni kwenye baraza la usuluhishi
     
Loading...