Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Royal Bakery ya JKT Kawe yavamiwa na majambazi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Mar 28, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wanandugu habarini za jioni
    muda si mrefu nimepita pale daraja la kawe kuna sehemu wanauza mikate aka royal oven
    wazee wa kazi wamevamia ikabidi wengine tuingie kushoto kutafuta sehemu ya kusalimika
    badala ya kuendele moja kwa moja kwenda kawe

    ninavyoongea nimejisalimisha kwa ndugu yangu huku nyuma uwanja wa golf lugalo sijui kinachoemdelea lakini jamaa wanaendelea kuzirusha angani nilipo sio mbali sana...
    Kama uko njian kupitia njia hii tafadhali pitia lugalo pengine wakapenda gari yako ukarudi nyumban na bajaji na kunikumbuka

    loh
    sijui kimeendeleaje
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Tabu kweli kweli!

    Maisha bora kwa kila Mtanzania ndiyo hayo sisiem imetuletea!
     
  3. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mkuu ndio wewe uliyefyatua cha mwisho nini maana kimetoka kama ak47....
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,024
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Ajira za Nape hizo anazosema sio bomu la taifa!!mtaji wa masikini nguvu zake mwenyewe!!!
     
  5. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Ee wameiba mikate na keki?

    Naona ile Royal Oven mkosi mtupu, mara salmonella kwenye mayai na sasa hivi ujambazi wakati hata hawajakaa vizuri.

    Au kuna jengine linaloendelea hatulijui?
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Du yani majambazi wanafyatua risasi maeneo ya jeshi lugalo na wenyewe wapo kimya tu? Tanzania zaidi ya uijuavyo!
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ni aibu ujambazi kufanyika hapo royal oven maana wako hatua chache toka makao makuu ya jeshi! Aibu.

    Na huu ujambazi ni muendelezo wa matukio yenye utata kutokea hapo roya oven. Hapo nyuma (kama mwaka na ushee hivi) kuna watu walikula egg-chops na wakadhurika. Lakini kuna habari kuwa hizo egg-chops hazikutengenezewa hapo royal oven. Ila ni toka kwa mjanja-mshindani! Sasa ujambazi unatokea, tena karibu na makao ya jeshi!
     
  8. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hayo majambazi ni jkt.haiwezikani kama kweli majambazi yakajipeleka yenyewe jeshini.
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Pale darajani ni karibu kabisa na kambi ya jeshi, nadhani hao ni wanajeshi ambao wapo mafunzoni hivyo wanafanya mazoezi ya vitendo kwani posho wanayopewa haiwatoshi.
     
  10. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #10
    Mar 28, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Habari nilizozipata ni kuwa wanajeshi wameibuka kama makomandoo na kuwakamata jamaa kama kuku wawili wameuawa hadi sasa
     
  11. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #11
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    una laana kweli wewe teehhheteeehhh nimecheka mpaka nikajuta kwa nini na mimi nisiombe hiyo ajira wapi wanapeleka cv zao
     
  12. e

    evvy Senior Member

    #12
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oyaa hapo c kuna jeshi....
     
  13. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #13
    Mar 28, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Jamani kwanini huyu Exaud Kiwali wanamuonea hivi... Ewe mpinzani wa Exaudi tena ulishawahi kushika madaraka makubwa serikalini,kwanini unamfanyia hivi???
     
  14. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #14
    Mar 28, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,055
    Trophy Points: 280
    Poleni sana kama kuna yaliyojificha jaribuni kuyasawazisha,maana kifuatacho kitakuwa hatari sana!!
     
  15. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    majambazi ya tanzania yameishiwa kweli yaani wanaenda kuvamia sehemu za kuuzia vitumbua kweli tanzania hali ni ngumu sana unaweza kuuwawa kwa sababu ya mandazi na keki
    1.jpg
    2.jpg
    mdada akilia baada ya kupigwa vibao na majambazi ,yaliiba pesa zote na kukomba baadhi ya vitu na walet za wazungu waliokuwa wanajipatia vinywaji hapo.
    Je Tanzania ni nchi ya amani bado?
    NOPE;
    source-michuzi
     
  16. jebs2002

    jebs2002 JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,244
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Hapo ndio ujue polisi na FFU wetu walivyo ovyo na kupenda virahisi, ingekua wanafunzi au wananchi wameandama, mbona ingekua mshike mshike! Ila wapuuzi walio na vibastola wenye njaa kali wameshindwa kuthibitiwa, mbele ya jeshi la JKT! Bure kabisa, ina maana pale jeshini hakuna ulinzi? Kazi kubwa ya wakubwa pale ni rushwa, kuendesha mashangingi na wale wanajeshi kupiga watu wa daladala tu! Wao sio kutulinda, bali kutuonea tu!
     
  17. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,898
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Mbona siku zote barabara hii siyo salama kupita!, ukipita usiku hapa mlalakuwa unakuta wezi wameweka mawe brbrn, ukisimama umeliwa.
     
  18. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2012
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    pinti ya marekebisho: Makao makuu ya jeshi yapo upanga.
     
Loading...