Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rotavirus: Ugonjwa unaotishia maisha ya watoto!!!!

Discussion in 'JF Doctor' started by marejesho, Apr 25, 2012.

  1. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,188
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Kuna message nimetumiwa muda si mrefu,nimeona nilete hapa JF Doctor angalau mwenye kujua zaidi atupatie somo!!

    SMS

    Kuna ugonjwa wa tumbo umeingia kwa watoto age between 1 to 5yrs and even to 10 yrs na hospital zote hapa hawaujui.

    Watoto wawili wa kike waliokua wanasoma na mwanangu wamekufa,Mmoja kafa wiki mbili zilizopita at the age of 4 na Isabella kafa jana saa 8 mchana at the age of 5.

    Finaly nimefanikiwa kujua ni nini,unaitwa Rotavirus,nenda kwa google usome. Please fwd to all mums and dads.

    Mwisho wa SMS
     
  2. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Asante sana kwa habari nimeusoma nime compare na wa kwangu kila akikojoa lazima itoke na haja kubwa hospital wanasema eti mchafuko tu wa tumbo na kuna mida huwa analalamika tumbo linamuuma. Kesho tena nitampeleka hospital basi hospital zetu wazembe kumbe kitu kinafahamika world wide
     
  3. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Jamani itakuwa ndio huyo mtoto Isabela nimeona kwenye michuzi. R.I.P Isabella.
     
  4. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,188
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Pole sana,ila jitahidi kuhakikisha mtoto anapata huduma ipasayo haraka!!

    Doctors mpo wapi?please say something!!
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    wewe umesema mahospitali yote hawajui sasa madokta wa nini?shusha hayo mashule ya google tufaidike.
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,071
    Trophy Points: 280
  7. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Rotavirus sio ugonjwa ila ni aina ya kirusi kinachosababisha ugonjwa wa kuhara (severe diarrhoea)....huu ugonjwa sio mpya kama alivyodai mtuma msg, pia ni moja kati ya magonjwa ambayo ni common hasa kwa watoto walio under 5yrs, kwa hiyo nashindwa kuamini kama hospitali zote haziutambui huu ugonjwa wa kuhara, pia nashindwa kuamini kama madaktari hawajui therapeutic principles za ugonjwa huo....mtoa mada labda ungeulizia zaidi kwa huyo jamaa aliekutumia msg, nahisi kuna mengi yameachwa, kama yeye ameugundua kama anavyodai na anadhani bado hospitali kubwa hawajui hilo tatizo, basi inabidi atupe maelezo kiundani kwa nini anahisi hivyo!..............ningependa pia kutoa pole kwa wafiwa, Mungu azilaze roho za marehemu mahala pema peponi, amin
     
  8. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hapo ndipo watu wengi mnakosea....mgonjwa mmoja akiwa ana dalili zinazofanana na mwingine haimaanishi kuwa wana ugonjwa unaofanana (japo pia hutokea)......hizo dalili ulizotaja sio kigezo cha kudhani hospitali wamekosea ila huyu uliemsikia ndio yupo sahihi...kuna magonjwa mengi sana, hata tukiyataja utachoka, yote hayo yana dalili hizo hizo kama za mwanao......kwa hiyo nakushauri badala ya kurusha lawama kwa hospitali hiyo uliyoenda kabla, nenda hospitali ya uhakika na fuata maelekezo yao coz wao hawatabiri bali kuna vipimo wanafanya then wanachanganya na taaluma yao ndio wanapata majibu unaumwa nini.
     
Loading...