Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ROSTAM vs. MENGI PART III

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kandambilimbili, May 14, 2009.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #1
    May 14, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Alafu hizi habari kama nimezichoka vile kila tukiamka HABARI NDIO HIYO......
    Natamani topic ibadilike FISADI ROSTAM ajadiliwe kama alivyo na MZEE Mengi pia kama Mengi hii kuwapambanisha PAPA na NYANGUMI ni kama mnatuondolea ohondo vile alafu nasikia kama na nguvu za kupambana na mafisadi zinapunguzwa vile, alafu tena nahisi watu wengi mnatumiwa vile, alafu hata haipendezi vile, alafu alafu nahisi wapambe wa kambi mojawapo mtaniponda vile, alafu nahisi sitawajali mie.

    WITH LIGHT TOUCH......
     
    Last edited: May 14, 2009
  2. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #2
    May 14, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 756
    Trophy Points: 280
    halafu nahisi kama wewe mwenyewe unaiendeleza! nahisi kama umeshatoa hukumu kwa Rostam, nahisi kama yuko segerea na fedha zetu amerudisha!

    nahisi ndio wewe unasupport maujji ya wanaohisiwa wachawi shinyanga na kuchoma watu moto wanaohisiwa vibaka, nahisi utawala wa sheria kwako katika hili haufuati tena! ila kuna wakati nahisi huwa unapiga kelele pale serikali isipofuata utawala wa sheria!

    Nahisi, nakuhisi kuwa unahisi Mengi msafi kwa sababu wewe unahisi kuwa yeye msafi! nahisi kuwa unahisi Rostam fisadi kwa sababu tunaohisi wenye ushahidi kama Mengi wanaficha nahisi ili asiende segerea ili tubaki tunahisi, na huku wote wengine tunaohisi nao mafisadi katika sekta mbali mbali wajifiche nyuma ya muhisiwa Rostam.

    Nahisi ungehisi CCM wote waondoke madarakani ili hisia zetu zife maana na mimi nahisi kuwa CCM wote mafisadi wakiongozwa n muhisiwa namba moja JK.

    Ungejua mafisadi halisi ni wale wanaotaka tuendelee kuhisi Rostam fisadi huku nao wakifanya ufisadi katika mwamvuli wa Rostam! nahisi na wewe ni mmoja wapo!
     
  3. j

    jibabaz Member

    #3
    May 15, 2009
    Joined: Jun 23, 2008
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Abelene Paradox?? ama..
     
  4. N

    Nampula JF-Expert Member

    #4
    May 15, 2009
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nyamalk shudor.
     
  5. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #5
    May 15, 2009
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 756
    Trophy Points: 280
    feel free to comment whatever you like, use any language, no Abilene issues here! I tried to use his language
     
  6. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #6
    May 15, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Nahisi hawa jamaa imewachoma vile? alafu nahisi nilichokihisi kimetokea vile. alafu nahisi unanihisi mimi niko kwa RM kumbe sio, natamani nikueleweshe mpaka uhisi mimi ni neutral vile......

    ANY WAY TAKE THE MESSAGE NEVER MIND imeletwa na usafiri gani, iwe mzigo umekuja kwa dala dala au Bajaj USIJALI muhimu ni kuwa umefika salama kwa mlengwa.
     
  7. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #7
    May 15, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Na wewe pia umechoshwa na hizi habari za Mengi na Rostam, au huna comment yoyote???
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...