Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rostam: Tajiri anayedhulumu walalahoi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by chaArusha, Jul 7, 2011.

  1. c

    chaArusha Member

    #1
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mimi ni mwajiriwa wa Rostam Aziz katika kampuni yake ya New Habari.

    Huyu jamaa ni tajiri sana, ana kampuni nyingi, lakini nafikiri anapata utajiri wake pamoja na kudhulumu. Hivi ninavyoandika, wafanyakazi wote wa kampuni hiyo wanakatwa malipo ya PPF lakini hajapelekwi.

    Kuna idadi kubwa ya wafanyakazi wameacha au kufukuzwa tokea aingie Hussein Bashe, lakini wakienda PPF, hakuna hata senti tano iliyoingizwa tokea 2008 ingawa wanakatwa kila mwezi. Pia, wafanyakazi hao hawajalipwa mishahara ya miezi ya Agosti, Septemba na Oktoba hadi wengine wameacha kazi wanadai mishahara.

    Hivi hakuna wa kumwajibisha huyu fisadi alipe haki za watu?
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Aiseee poleni sana ... fuatilieni hili swala kisheria.. inabidi mmoja wenu ajitoe mhanga liwalo na liwe ...
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ukifuatilia matajiri wengi wamepata ela baada ya zulumati
     
  4. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,882
    Likes Received: 433
    Trophy Points: 180
    jamaa ameshindikana yuko kama manji!
     
  5. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tafadhali leta ushahidi wa hili ulisemalo. Ni tuhuma nzito sana, na kama ni umbea tafadhali muombe msamaha Rostam ASAP
     
  6. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Jumla ya mishahara yenu kwa hiyo miezi ni shillingi ngapi na nyie mmezalisha shillingi ngapi? Msitegemee kuwa achukue pesa za "deal" zake nyingine aje kukulipeni mishahara; andikeni habari zinazouzika ili magazeti yenu yanunuliwe muwezi kujilipa mishahara
     
  7. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    nadhani kama ni habari cooparatiom ile inayotoa magazeti ya mtanzania jamaa atakuwa anaendesha biashara kwa hasara maana magazeti yake hayauziki. ila kuhusu kutowasilisha michango yenu ppf kama ushahidi unao strong lete tafadhali
     
  8. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,809
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    si ni vijigazeti vilivyojipanga kuwasifu Rostam, Chenge na Lowasa, na kuaandaa mkakati wa kuchukua nchi huku kesi zao za rada, richmond na EPA zikikaliwa na wenyewe kuendeleza libeneke la kula kilichombele yao kama kiwavi jeshi, sasa vita ya Urais Mkuu kaisha iua baada ya kumkwapua Kamanda wao Makamba na Kumweka Mtu wa Jazba Ndugu Nape sasa wanashindwa kubadilisha habari za kuwasafisha mabosi wao, kama wameshindwa na mkuu ndio anawakacha kukutana nao si maji yako shingoni, hela za kutorokea ulaya atatatoa wapi kama si kuzipeleka Iran zikatunze maana baada ya kesi tutamkuputisha kila alichonacho na kumpa masaa 24 awe ameondoka nchini akipenda aondoke na maswahibwa wake EL, CH na kale kajamaa ka Arusha.
     
  9. c

    chaArusha Member

    #9
    Jul 7, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ushahidi upo mkuu, watu wameenda hadi huko PPF wanaambiwa hakuna michango iliyoingizwa.
     
  10. S

    Shauri JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu pole sana kwa hilo, lakini hakuna asiyemjua huyu jamaa ni fisadi zaidi ya fisadi, lakini nchi yetu inaendeshwa kwa sheria na katiba, kuna vyombo vyingi sana vya sheria hapa Tz, unaonaje kama sheri ikachuku mkondo wake?

    Nendeni mahakamani bana.
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,435
    Likes Received: 9,143
    Trophy Points: 280
    Hiyo miezi ulioitaja ya mwaka gani? Kwani sijui ni mTanzania yupi aliekwisha lipwa mshahara wa August September na October 2011, au nyie hulipwa in advance?
     
  12. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #12
    Jul 7, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    hili ndo neno!
     
  13. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #13
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    dada yangu, ni wewe au ntu ingine?
    nimezoea kuona always upo against
     
  14. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #14
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Matatizo mengine ni ya kujitakia. Chanzo cha matatizo haya ni magazeti ya kampuni hiyo kudoda mtaani kutokana na kuwa na habari za kipuuzi za kusifia mafisadi na kuwaandama wale ambao mmiliki anaona kwamba ana bifu nao. Waandishi na wahariri wa magazeti haya walikuwa wanatumika kutekeleza matakwa ya mmiliki na wakati huohuo kujichimbia kaburi machoni mwa wateja. Sasa ndiyo mnashtuka kwamba hata mishahara sasa ni tatizo na ndiyo sasa mnalalamika. Mmechuma janga, kaleni na wa kwenu. Watu mliowaumiza kwa vitendo vyenu vya kuwatungia uongo na kusifia vitendo vya kidhalimu ni wengi na waote hao wamekuwa wakilia na nyie na sasa matokeo mnayaona.
     
  15. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #15
    Jul 7, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Forget,this guy is above the law.
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Jul 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,435
    Likes Received: 9,143
    Trophy Points: 280
    Hizi ni pumba, nimeuliza hiyo miezi iliyotajwa ni ya mwaka gani?
     
  17. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #17
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,609
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    You must be enjoying your life as it is...You can crack very funny jokes. Keep it up.
    Warning: Be aware of the mass who are disgranted
     
  18. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwa kuanza kumuwajibisha anza wewekumfungulia mashtaka mahakamani kuhusu malipo ya PPF yako,utakuwa mwanzo mzuri
     
  19. c

    chaArusha Member

    #19
    Jul 8, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mwaka jana, 2010
     
  20. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wafanyakazi wa kampuni hii wanafanyiwa dhuluma nyingi sana na taratibu tutaendelea kuyasikia mengi.
     
Loading...