Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rostam - Serukamba: A friend in need...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Nyambala, Feb 10, 2010.

  1. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Halafu huu mkao wa mbunge wa Kigoma mbona unatia shaka ati???????????
     
  2. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tusema yeye anaangalia nini haswa ???? No, hayo ni mawazo ya kukosa ubunge this 2010!
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Wanadai huyo ni mushkeli...
     
  4. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Heri mimi sijasema!!!!!!!!
     
  5. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #5
    Feb 10, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Serukamba, fisadi mtoto mtarajiwa, analelewa katika mfumo ambao utamkomaza very soon, akikomaa atakuwa kama Lowassa, Karammagi na kina makamba.
    ila umri wake na mwenendo wake namuona ni kama Makala tu,maana nasikia Makala anamwaga pesa ile mbaya kule Morogoro, ni tunda la utetezi zidi ya mafisadi.
     
  6. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ofcourse kwa mazingira yetu ya kibongo ukizaliwa tu umeshakuwa fisadi, sasa inadepend huko mbele kama unatambua kosa na kuchange your ways. The Serukamba way is mainly kujikomba in the name of freedom of thinking and association!
     
  7. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #7
    Feb 10, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    thats right Mnyambala, i agree with U.
    LABDA NIONGEZEE JAMBO MOJA, kila mtumishi wa umma ni fisadi, hence inadepend umefisadi ni na wapi na wakati gani ? na ulipofanya ufisadi nani alikuona.....na baada yakuonwa ulizuia kiasi gani usirepotiwe kwenye vyombo husika.
    Serukamba, Mtoto wa JK, Makala na wengine wa kariba hiyo, kweli wanalelewa katika mazingira ya rushwa na ufisadi, na wenyewe wanafurahia hali hiyo, na kama halli ya mfumo wa utawala haitabadilika , tunawatarajia waje kuifisadi zaidi hii nnchi.
     
  8. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Yakheee! Ata miye nilitaka kusemaa! jicho gani ilooo????????:rolleyes:
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Ayaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
     
  10. Drifter

    Drifter JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2010
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 1,602
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Tafsiri ya kiusanii (si kisanii) ya picha hiyo, inaonyesha Mh. Serukamba amekaa mkao wa mtu anayejikomba kwa mtemi RA - a bootlicker na kumuonyesha RA katika mkao wa kutojali kitu dani ya Jumba - with a devil may care attitude. Hii si picha nzuri kwa bwana Serukamba. Kwa tusiojua uhusiano wa hawa watu, twaweza sema mpiga picha na mhariri wake wamemnyanyasa huyu mheshimiwa kwenye media.
     
  11. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,246
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Yakheee!! Inaelekea huyo BWABWA!! Wapiga kura wa Kigoma mjini hawamtaki tena safari hii; wanasema anawadhalilisha!!
     
Loading...