Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rostam sasa kuiuza New Habari Media Group?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Apr 13, 2011.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wanajamvi:

    Inavyoonyesha kwa RA na rafikiye EL ni kwamba the game is up -- yaani ndoto zao huenda zikawa zimeyayuka -- ndoto za kutawala nchi hii baada ya JK ambaye sasa anawatosa.

    Kwa hali hiyo hakuna haja tena kwa RA kumiliki New Habari maana media house hii ilinunuliwa na RA si kwa lengo la kufanya biashara na kupata faida -- bali ni kujenga mazingira ya EL kuingia Mjengoni (Ikulu) mwaka 2015.

    Kwa hali hii kuna uwezekano mkubwa sana kwamba RA anaweza akaipiga bei New Habari.

    Hapo hatakosa takers na New Habari inaweza tena kurudi katika hali yake ya zamani as a competing media organisation.
     
  2. W

    WATANABE JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    chadema inunue medai hiyo
     
  3. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,804
    Likes Received: 939
    Trophy Points: 280
    haliuziki, kwa sababu waandishi wake ni mbumbu na weredi wa kupindisha habari na uchochozi
     
  4. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,809
    Likes Received: 2,955
    Trophy Points: 280
    Duh hili nalo neno.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,304
    Trophy Points: 280
    what is the price????????
    its high time now i own a media co...
     
  6. B

    Batale JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 387
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    Untrustable media, no business at all CCM WAINUNUE.
     
  7. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kama hajafikiria hayo namshauri afanye hivyo.
     
  8. m

    matawi JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wazo zuri tafuta simu ya basha....akhr sorry bashe atakupa quotation
     
  9. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Not that fast, unafikiri wanagive up kirahisi, jua JK,EL na RA walikuwa kambi moja labda mpaka sasa. Sioni kama watawatoa hao watu kwenye uongozi wa CCM na kama ikitokea basi naona yale aliyosema Pinda kuwa nchi itatikisika huenda yakatimia,maana hawa jamaa ndo mastermind wa mambo mengi yaliyofanyika ndani ya CCM na Serikali yake,na Jk mwenyewe akiwa mshiriki.
     
  10. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,830
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    Karibu JF Mjapani Watanabe
     
Loading...