Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

rostam ni nani?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Ringo Edmund, Jan 3, 2012.

  1. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    naombeni msaada wa kumjua kwa undani huyu mtu,kuna mtu alikuwa ananidokeza kuwa karibu nusu ya serikali ya kikwete walikuwa kama si wafanya kazi wa rosta basi ni marafiki katika biashara.

    sasailinimwelewe vizuri naomba mniwekee kila mtu aliyefanya kazi kwa rostam na yupo kwenye serikali au mashirika uma ili ikiwezekana uchaguzi ujao tuwakwepe kama ukoma.
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni fisadi na ni gamba kama chama chake ccm walivyodai na kumwamuru ajiuzulu
     
  3. ATUGLORY

    ATUGLORY Senior Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni muiran
     
  4. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ni share holder mkubwa wa Vodafone na mmiliki waa vodacom Tanzania..
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    nasikia hawa ni baadhi ya wafanyakazi wake badra masudi,idrisa rashid,salva rweyemamu,ngeleja,malima,january makamba,dada yake,kama kuna mwenye kujua wengine aendeleze.
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,338
    Trophy Points: 280
    Kikwete, aliyewaajiri wengine wooote, kwa hiyo huna haja ya kuhangaika, kila umjuae serikalini na taasisi zake ni wafanyakazi wake. Jee, wewe sio wafanya kazi wako?
     
  7. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ni Gamba kuu! Akimwona Nape anakimbia kama Mwanamke anayekimbia Kubakwa. Ni Mmoja kati ya Watu ambao hawatakiwi na nape Ndani ya CCM.
     
  8. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Ni mburushi, anayejituma kwa kujitafutia maisha Mungu amempa uwezo wa kubuni njia za kupata pesa kwa biashara za ndani na kimataifa. Ni mtanzania mwenzetu ambao wä2 wenye wivu wamekuwa wakimchonga sana ili wao hawana hata uwezo wa kuchangia pato la taifa na kuongeza ajira. Tuige mfano kwake.
     
  9. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Mfano gani wakuwaibia watanzania?
     
  10. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Ninani aliyemwema tanzania híi? Huyu jamaa anapiga kazi hasa na ktk nchi amechangia kwa kiasi fulani uchumi wetu kwa ajira, kodi na mambo mengine, mnamuonea wivu tuu. Fanyeni kazi kuweni na mbinu za kujiendeleza jamaa ndio anapeta hvy hata mbele za mungu atajibu alivyotumia utu wake na kwa manufaa ya wengine.
     
  11. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni mfanyabiashara wa madawa ya kulevya aliyekubuhu,ni msafirishaji wa uranium na madini mengine nyeti kwenda Iran kutoka Congo DRC na pia ni Freemason wa ngazi ya juu.Inasemekana ni 32 degree freemason na ni sleeper agent wa hawa jamaa.Taarifa za kwenye mtandao zinatonya kwamba ana shahada ya juu ya sabotage ya uchumi na siasa na ana uzoefu mkubwa sana katika fani hiyo chafu.
     
  12. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    King maker!
     
  13. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,390
    Trophy Points: 280
    sina uhakika kama ni mhindi au mwarabu ila nina uhakika kila asubuhi jk anampigia simu na kusema"shikamoo boss"
     
  14. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    ni mwarabu mwenye uraia wa iran na vilevile ana uraia wa canada'mkianza kuchijana hapa atatoweka bila wenyewe kujua
     
  15. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,082
    Likes Received: 374
    Trophy Points: 180
    Na amesoma Oxford university, economics.
     
  16. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,466
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    huwa wanasema Mu-ajemi, sijui kama ni kitu hichohicho.
     
Loading...