Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rostam ni mmiliki wa Dowans, Richmond - Selelii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Wa Ndima, Jan 20, 2011.

  1. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Akizunguma na Kituo cha Redio cha Zenji FM, 96.8 cha Zanzibar katika kipindi maarufu cha ‘Mwangaza wa Habari', Selelii ameeleza kuwa aliambiwa Mbunge wa Igunga, Rostam Aziz anahusika na Kampuni ya Richmond na pia ni Mmiliki wa Kampuni ya Caspian, na hili kamati teule tuliambiwa na mwandishi wa habari aliyebobea, ambaye sasa ni Mkurugenzi wa Mawasiliano Ikulu bwana Salva Rweyemamu," alisisitiza Selelii.

    "Ushahidi mwingine tulioambiwa kamati teule ya Bunge kwamba mmiliki wa Kampuni ya Richmond ndiye mmiliki wa Kampuni ya Caspian,ni mfanyakazi wake mwenyewe(Rostam),ambaye alithibitisha kwamba mawasiliano yote ya Dowans yalikuwa yakipitia katika kampuni ya Caspian", alithibisha Selelii.

    "Mtu mwingine ambaye alituthibitishia kwamba Kampuni ya Richmond na Dowans ni kitu kile kile,ni mtoto wa mwanasheria maarufu sana nchini aliyekuwa akiitwa Mukaddas, ambaye ndiye aliyesaidia hata kupata nyumba ambayo walipanga, ambaye yeye ndiye alikuwa akilipia pango ya nyumba hiyo,kuanzia wakati wa Richmond na baadaye Dowans" alisema.
     
  2. Goldman

    Goldman JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 942
    Likes Received: 314
    Trophy Points: 80
    Mmh sema ww tukisema sisi tunawasingizia! Wakaangane wenyewe kwa wenyewe by 2015 watakuwa chumba cha mahututi, tuchukue nchi wenye nia ya kuiendeleza
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Salva Rweyemamu kesho akiamka anatuma email kwenye vyombo vya habari kukanusha!
     
  4. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    "Akizunguma na Kituo cha Redio cha Zenji FM, 96.8 cha Zanzibar katika kipindi maarufu cha ‘Mwangaza wa Habari', Selelii ameeleza kuwa aliambiwa Mbunge wa Igunga, Rostam Aziz anahusika na Kampuni ya Richmond na pia ni Mmiliki wa Kampuni ya Caspian, na hili kamati teule tuliambiwa na mwandishi wa habari aliyebobea, ambaye sasa ni Mkurugenzi wa Mawasiliano Ikulu bwana Salva Rweyemamu" alisisitiza Selelii.


    Huyo kwenye Red jamani si ndo kawa mbele kwenye kukanusha hili jambo.......... mara kageuka loh shame up on him!!!!!
     
  5. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    The question is What are they Doing about it??????:frusty:
     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Seleli siku zote ni mpambanaji bungeni kutetea maslahi ya taifa. Sote tunamjua na tunamwamini anachokisema.

    Bado wako wapambanaji wengi tu hapo nje hawajaongea hadharani juu ya mafisadi na ufisadi wao nchini. Subirini kidogo, mengi yataibuka zaidi na zaidi kama hayo maelezo juu ya Salva Rweyemamu anavyomg'ata na kumpuliza JK huko ikulu.
     
  7. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,859
    Likes Received: 3,089
    Trophy Points: 280
    Hivi unahitaji kuambiwa na Seleli kwamba Dowans na Richmond ni kampuni hewa za Rostam ????????????????.
     
  8. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Issue sio kama RA anamiliki Dowans maana kila mtu anajua hilo.
    Tatizo sheria zetu ziko loose kiasi kwamba mtu anamiliki kampuni lakini hakuna legal document inayomwonyesha kuwa ni mmiliki.

    Kwa hili RA ataendelea kutupiga mabao ya kisigino
     
  9. g

    gepema Member

    #9
    Jan 20, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Haya sasa semeni mnataka nini tena,this is more than serious so let decide guys what we gona do with this Iranian jambazi
     
  10. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni nini kipya katika aliyoyasema Selelii?
     
  11. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hakuna
     
  12. i

    ifolako Member

    #12
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumbe mnajua RA ndiye mmiliki wa Dowans,sasa kelele mnazopiga dhidi ya viongozi wa nchi zinatoka wapi wakati RA si kiongozi wa TZ?
     
  13. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #13
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Rostam ni mwizi aliyetuibia AKIPITIA LANGO KUU na tena akisaidiwa na viongozi wa juu tuliowapa dhamana na kuwaamini kutulindia mali zetu na maslahi ya taifa. Hapo ndipo ugomvi unamojikita.
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    acha ulofa
     
  15. s

    simanjiro Member

    #15
    Jan 20, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani kwa hapa tulipofika na jambo hili sidhani kama haya aliyosema selelii ni habari mpya!.... jamani nadhani mnashindwa kukumbuka kuwa kwqnye kampeni za 2005 Rostam ndiye aliyekuwa akiongoza kampeni za mgombea urais wa CCM kama alivyofanya kinana safari hii. sasa mnadhani mtu kama huyo atafanywa nini?

    bila shinikizo la nguvu la wananchi hiyo pesa italipwa tu!!!!!!.
     
  16. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #16
    Jan 20, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    thanks for information
     
  17. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo tunapoteza muda tu!
     
  18. FuturePresident

    FuturePresident JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haya Mzee wa kizabizabina ibuka ukanushe na haya kuwa wewe hujasema!!!!!
     
  19. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wenye moyo tujiandae kuchukua nchi, chama cha kijani kwisha... watakaangana mpaka waive wote!!! :amen:
     
  20. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    wewe wasema
     
Loading...