Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rostam, Mkapa kuungana kampeni za CCM Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mluga, Aug 30, 2011.

  1. mluga

    mluga JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoma inogile Mzee Mkapa kuongoza kampeni za CCM.
     

    Attached Files:

  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mzee wa watu wanamwingiza kwenye matope tu. kuharibu waharibu wao,wamtumie yeye kujinasua!
     
  3. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kwanini Mkapa badala ya mwenyekigoda wa chama? Anaogopa ataumbuka?
     
  4. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Its too late, hata aende mkapa bado hali ni tete CCM. Na taarifa yenyewe imetolewa na Nape, mzee wa propaganda!! Kwa hiyo ni sehemu ya kazi zake kuwahadaa wapinzani wake.
     
  5. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kifo cha nyani miti yote huteleza, haijalishi ni nyani mtoto au mkubwa. Waache watape tape tuu mwisho wa siku wataumbuka tuu
     
  6. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Kazi yake Mkapa anayojua ni kuwaita wapinzani majina ya ajabu ajabu tu. Lakini this time tumekwishamshtukizia!
     
  7. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    afu huyu mkapa si ndiye fisaidi papa mkuu jamani au
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    walimtuma Moshi mjini mwaka jana alichoambulia ni madiwani wanne kati ya 21. Kumbe Jk bado anatumiaga zile akili za mkopo. Kazi kweli
     
  9. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,792
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    Hivi anayefanya siasa 'uchwara' anaitwaje?
     
  10. matungusha

    matungusha JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    vip nape atakuepo? aka mvua magamba!
     
  11. Abbasy

    Abbasy Senior Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wamefulia hao ccm
     
  12. E

    Evergreen Senior Member

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkapa kama amekubali kwenda kufanya kazi hiyo basi anakwenda kujivunjia Heshima kwa sababu atashushiwa Makombora tu,Heri alivyokaa Kimya!!

    He truly needs to think twice,tuna maeneo Lukuki ya kumbomoa!!
     
  13. p

    politiki JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    mkapa yule fisadii wa anben ndiye mtaji pekee wa kisiasa waliyobakiza ccm, kweli nimeamini ccm imefilisika.
     
  14. E

    Evergreen Senior Member

    #14
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkapa kama amekubali kwenda kufanya kazi hiyo basi anakwenda kujivunjia Heshima kwa sababu atashushiwa Makombora tu,Heri alivyokaa Kimya!!

    He truly needs to think twice,tuna maeneo Lukuki ya kumbomoa!!
     
  15. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hongera kwa kuamua kujiunga na kutumia jf kama mahali pa kutoa habari na maoni yake kama haki yako ya kikatiba!
    Humu jf, viongozi wengi wa cdm, ccm na cuf ni member. Kwahiyo wakujipanga, wakuchukua tahadhari na wakujilinda, wote wamekusoma. Hope wataifanyia kazi hii thread!
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    file lake tunalo kilicho baki ni kurusha mabomu hapo igunga itakuwa ndogo...
     
  17. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tatizo lenu hamuunganishi doti. kumbukeni mkapa ndo aliyemweka Rostam kuwa mweka hazina wa chana na Kikwete akaja akamtoa na kumweka amos makala. kwa hiyo kupitia kwa mkapa wanaigunga watajua huyu ni swahiba wa mbunge wao waliyekuwa wakimpenda no matter iwe kwa pesa zake au kwa vyovyote vile iwavyo. kwa hiyo mkapa is the right choice at a right time and right place kwa ccm.
    Natamani kama ccm wangelipoteza hilo jimbo. it could sound good. walk up wapinzani.
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    mkapa sio msafi ....so tutakula machungwa kama kawaida
     
  19. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nadhani atakuwa ni msaada mkubwa sana kwa CCM. Huyu mzee huwa haogopi mtu yeyote, nakumbuka alivyodiriki kuwaita Chadema KOKOTO pale Jangwani. Chadema walilalamika sana lakini jamaa hata hakuogopa.
     
  20. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ni mkapa yupi huyo! Ben Mkapa wa ccm!?
    Huyu aliyejibinafsishia kiwira kwa 70mil baada ya psrc kudhaminisha kwa 700mil?
    Ni huyu ambaye baada ya miaka mi3 tu ikulu Mrema akasema amehongwa 500mil na alipomshtaki akashindwa kesi!?
    Ni huyu aliyejiuzia nyumba ya serikali masaki kwa 60mil baada ya kuikarabati kwa 60bil!?
    Ni huyu serikali yake ilisema hata tukila nyasi, lazima anunuliwe ndege!?
    Ni huyu aliyewavua uraia watanzania waliokuwa wakipingana na utawala wake!?
    Ni huyu aliyesema anaingiliwa na waingereza waliposema rada imenunuliwa kifisadi!?
    Ni huyu ambaye serikali yake chini ya Chenge waliingia mikataba yote ya kinyonyaji ya madini!?
    Ni yupi huyo?
    Au ni Ken Mkapa wa Yanga!
    Kama ni yeye basi amejisahau sana maana alisema hataongea kitu kwa kuwa huwezi kuzuia mtu kusikia ila kuongea ni maamuzi yake!
    Hebu ngoja tumsikie!
     
Loading...