Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rostam: Mbunge mwenye rekodi ya kipekee Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ramos, Jun 26, 2010.

  1. R

    Ramos JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Rekodi za bunge zinaonyesha kuwa hadi kuanza kwa mkutano wa sasa, Rostam ndiye mbunge pekee kati ya wabunge 322 aliyefanikiwa kuweka rekodi ya kuuliza maswali ya msingi 0, ya nyongeza 0, na kutoa michango 0.

    Anyway, wether negative or positive, lakini ni rekodi ya aina yake....
     
  2. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Mkuu huenda matatizo ya constituent yake anayamaliza mwenyewe ahitaji msaada wa serikali. Barabara zote za Igunga anajenga yeye, hospitali anazihudumia yeye, ajira kwa wananchi wa Igunga anatoa yeye sasa maswali ya nini?.
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    A Mr. Zero is always a zero, no matter how much money he may have in his pocket.
     
  4. D

    Domisianus Senior Member

    #4
    Jun 26, 2010
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maswali mengi ni utendaji bora?
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,781
    Trophy Points: 280
    Sasa yuko Bungeni kufanya nini kama hii ndiyo rekodi yake? Wacha Bunge letu liwe hovyo kabisa na si ajabu Wabunge wenye rekodi kama hii kule Bungeni wako wengi tu. Na mwaka huu atapita tena jimboni kwake kuomba KULA na wananchi bila kinyongo watampitisha tena!
     
  6. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2010
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35

    jamaa yupo bungeni kulinda maslahi yake binafsi,
    na naamini hata kiswahili hajui vema, nashangaa wananchi kila kukicha mnamchagua huyu fisadi
     
  7. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #7
    Jun 26, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Huenda maswali siyo utendaji, lakini basi angekuwa anatoa mchango wa mawazo bungeni.
     
  8. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Angeweza kufanya yote hayo (kama kweli anayafanya) bila ya kuwa Mbunge.
     
  9. Nguruvi3

    Nguruvi3 Platinum Member

    #9
    Jun 27, 2010
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 11,005
    Likes Received: 4,299
    Trophy Points: 280
    Wakubwa naomba msaada tutani. Hata kama hakuna swali ina maana hakuwa na mchango wowote hata wa kuboresha sheria,yaani kila kitu ni ok hata kama mswada wa kuuzwa jimbo lake kwa wawekezaji ungekuwepo.
    Pili, hivi mimi ninaweza kugombea ubunge India, Iran,China au japan nikakubaliwa au kubalika!! Kama yupo mwenye data kuhusu mtu mweusi kuwepo ndani ya mabunge ya nchi hizo animwagie ili nifunguke macho
     
Loading...