Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rostam kuapishwa Jumapili!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zyansiku, Mar 26, 2010.

  1. Z

    Zyansiku Member

    #1
    Mar 26, 2010
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mjumbe wa halmashauri kuu ya Taifa (MNEC) CCM anaeuwakilisha mkoa wa Tabora na Mbunge wa Igunga Mh Rostam Aziz Jumapili hii ataapishwa rasmi kuwa kamanda wa Uvccm wilaya ya Igunga katika kipindi cha miaka mitano ijayo.

    Rostam Aziz ataapishwa na mjumbe wa NEC kupitia vijana kutoka Zanzibar Mh Bundalla! aidha sherehe hizo zinatarajiwa kufanyika katika kata ya Ndembezi mahali ambapo pia anatoka mkiti wa halmshauri ya wilaya ya Igunga, sherehe hizo zitahudhuriwa na viongozi wote wa vijana wa mkoa wa Tabora ambapo kila wilaya itawakilishwa na viongozi wawili ambapo upande wa chama katibu wa CCM mkoa waTabora Mh Ame Idd (Mpemba) atahudhuria.

    Taarifa zaidi zinasema kuwa viongozi wa CCM mikoa jirani ikiwemo kigoma shinyanga na mwanza wanatarajiwa kuhudhuria sherehe hizo zitakazo hitimishwa kwa Mh Rostam Aziz jioni kuwa mgeni rasmi katika sherehe za uzinduzi wa albam ya kwaya ya Nkinga (Nkinga hospital)
     
  2. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #2
    Mar 26, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Haki ya nani hatutafika tuendako kwa mwendo huu...Duu,kelele zote tulizopiga wenzetu wameziba masikio..Kweli hii nchi imabakwa na wenye nazo.....Duu,sina hamu kabisaaaaaaaaaaaaaa...Kweli money can buy everything asikudanganye mtu..
     
  3. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Upon all wizi wote na makelele ya Watanzania lkn jamaa anazidi kupaa tu,je kweli mafisadi bongo watafungwa?sidhani...
     
  4. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    This is another joke, right?
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,961
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    Njaa sio mchezo
     
  6. M

    Mkorintho JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2010
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 348
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa mujibu wa chama chao, anaqualify kuwa kamanda wao kuongoza na kuendeleza yale waaaminiyo wao ya kwamba ni yenye kuwafaa. Kazi ipo!!
     
  7. Nono

    Nono JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ulitegemea watu wa aina tofauti na hao?

    By the way, ATASIMIKWA na sio KUAPISHWA
     
  8. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,957
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Hivi mlitegemea mtumwa baada ya kuachiwa huru afanye nini?
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ndo hapo muone kuwa makelele yenu hayana maana...na mtapiga sana kelele mwaka huu
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mtumwa kwa lipi?au ulikuwa unamaanisha mtuhumiwa?na hata kama ni mtuhumiwa anatuhumiwa kufanya nini??
     
  11. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,150
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ooh Tanzania,nakupenda sana nchi yangu. Amani imejaa tele. Ukiibia serikali wewe shujaa na unafanyiwa sherehe kubwa na kutukuzwa. Mungu atujaalie uhai tuendelea kushuhudia upuuzi huu. Swali ni 'je hali hii itaendelea hadi lini ?' Jibu unalo mpiga kura,hii ni 2010.
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Hawa jamaa siwaelewi, pamoja natuhuma zote hizi bado tu wanambeba? Hivi viapo vya kisiasa siviamini mie. Sasa anaapa ili atende kwa uadilifu au anaapa kuendelea kuwa fisadi? Lakini sipaswi kushangaa sana manake huyu ni miongoni wa wafadhili wa CCM hasa kwenye kampeni za kitaifa wanamwaga pesa kwenye chama kama mchanga!
     
Loading...