Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rostam hayupo, mbona shida ziko pale pale?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by calmdowndear, Nov 16, 2011.

  1. c

    calmdowndear JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Umeme hatuna

    foleni za magari ziko pale pale

    meli bado zimejaa kule baharini

    internet speed bado ni ndogo

    watu bado wanakufa mahospitalini

    serikali haina pesa

    CHADEMA bado wanaaandamana

    traffic ya wanasiasa kwenda kutibiwa Apollo bado ni kubwa

    TRA bado haikusanyi mapato

    mashimo barabarani bado yamejazana

    Ikulu bado haina website

    Software ya BILIONI 2 ya BRELA bado haifanyikazi

    Ombaomba bado wanajazana traffic lights za mnazi mmoja usiku

    Simba bado wanaendelea kufungwa na Yanga



    in short yaho ni baadhi ya mambo aliyokuwaanalalamikiwa Rostam Aziz kama chanzojapo kaachia ngazi kwenye kila eneo


    sasa tatizo letu ni nini au mainstream media pamoja na JF waliamua kutufanya wajinga tuamini kuwa chanzo cha matatizo yetu ni Rostam?
    unless kuna watu kwa kusudi wal
     
  2. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Shida alizoziacha Rostam haziwezi kwisha leo.

    Kwanza nani kasema haendelei kutupa shida?

    Kuachana na siasa uchwara haina maana ya kuacha ufisadi mkuu.

    Connections bado yuko nazo tena usishangae kama bado ana pull strings!

    Mtu ambaye serikali imempa mabilioni lakini na yeyey bado anaidai mabilioni.

    Hiyo ni shida ya kuisha leo?
     
  3. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kwani kesharudisha hela zote alizoiba? za Kagoda, Tantainers ni nyinginezo? na pia afute kutubana kuhusu malipo ya Doiwans.
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Swali zuri sana! tusubiri waungwana watujibu..
     
  5. M

    Marytina JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mhasibu mkuu tanesco,afisa mahusiano,waziri wa umeme wote wamewahi kuwa waajiri wa ROSTAM kabla ya kwenda tanesco
     
  6. M

    Marytina JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kikwazo namba mmoja kwa nchii kuendelea ni JK na si mapacha wala wabunge wa ccm
     
  7. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    ni mfuumo wa utawala wa kifisadi,tusilaumu mtu mmoja mmoja
     
  8. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ha ha ha ha ha ...... Mkuu hapo kwenye Red umeniacha hoi sana, yaani nimecheka sinambavu. Timu yenyewe inaongozwa na Mbunge wa Magamba tena alisaidiwa na JK kuupata huo ubunge baada ya kumtoa kifungoni. Lazima atoe shukrani kwa mfadhili wake. Simba ni wajinga sana, wataendelea kufungwa mpaka 2015. Te te te te te te te te te te ...... Mkuu kuhusu Rost Tamu huyo usiulize kwani sasa hivi anashughulikia kesi ya mdogo wake ya kusafirisha madawa ya kulevya yenye thamani ya shs Bilion 2. na ushee hivi huko Tanga Kunani.
     
  9. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ebu nijulishe zaidi kuhusu hii kitu,hii nadhani itakuwa makusudi.

    Kwani waliinunuwa wapi hiyo product ambayo haina warranty etc?

    Nchi inaliwa,ni sawa na kula chakula cha watoto halafu unaondoka na kudai mbona bado wana njaa licha ya kwamba umeondoka.
     
  10. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  11. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ngoja aje Ritz na Rejao watudadavulie.
     
  12. k

    kamimbi Senior Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nikweli ameng'atuka lakini mtandao wake ungeujua, mh......... hata wakuublock nao wamo unategemea nini, yule ni mmoja kati ya wale watatu, kazi bado ipo. hata TISS wamekula, hapo sasa.
     
  13. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nchi imeoza! Tunatakiwa kuisafisha kuanzia kichwa mpk unyayo, na ni nguvu ya umma tu ndo inaweza hilo
     
  14. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,328
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Kwani ni nani aliye kuambia kwamba aliyetufikisha hapa ni Rostam peke yake? Unataka kuniambia PAW akiondoka hapa JF patakuwa hapana Ban tena??
     
  15. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Miaka 2000 baada ya Yesu kufia dhambi msalabani bado tunaua, tunazini, tunafanya unafiki wa dini, tunaiba, tunasengenya, tunaua albino, tunachinja vikongwe ...... eh ... Hallo Rostam, Zitto anaendeleaje? Okay, msalimie.
     
  16. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #16
    Nov 17, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Njia kuu za Uchumi hazijabadilisha Mkono; ni nguvu za siasa jimboni tu

    Uchumi bado uko mikononi ya hao hao wachache hakutakuna na Unafuu kwa wale wasio na chochote walie tu... mpaka hapo nguvu za Uchumi zitakapokuwa Mikononi Mwa wananchi tena... kilio cha watu wa Mbeya - Wamachinga na kwingineko zitaisha...

    Nyerere alitupa Jembe na Ardhi; CCM hii ya sasa Imechukua Ardhi na kuwapa hao wachache
     
  17. s

    sss Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 27, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nafikiri bora tumfanye Dr Mwakembe awe rais ,Tanzania tutakuwa hatuna shida yeyote pamoja mbu na umaskini utaondoka.:poa
     
  18. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    You couldnt be more precise and right mzee!
     
  19. c

    calmdowndear JF-Expert Member

    #19
    Aug 9, 2016
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Usanii tuuu
     
  20. e

    eddy JF-Expert Member

    #20
    Aug 9, 2016
    Joined: Dec 26, 2007
    Messages: 6,926
    Likes Received: 1,887
    Trophy Points: 280
    Siasa za rostam zilikuwa gear za angani tu, angekuwepo angekuwa yuko kamati kuu ya chadema, siunajua ile ni club ya mafisadi.
     
Loading...