Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rostam hakuwa anawajali wana Igunga

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Manyanza, Oct 14, 2011.

  1. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Katika gazeti lka leo la Tanzania Daima... Kuna habari inayosema Sabodo kuibeba CHADEMA.....
    Ukurasa wa pili kwenye hii habari paragraph ya mwisho inasema........
    SABODO NAYE ALISEMA ALIWAHI KUMWITA ALIYEKUWA MBUNGE WA MBUNGE WA IGUNGA, ROSTAM AZIZ, MARA KADHAA NA KUMWELEZA NIA YAKE YA KUTAKA KUSAIDIA KUCHIMBA VISIMA, LAKINI HAKUTOKEA.............

    MY TAKE:
    Bila shaka uchaguzi wa Igunga umeibua mengi ambayo hatukugemea likiwemo tatizo sugu la maji.
    Na hapa tunaona mheshimiwa Rostamu alishawahi kitiwa msaada wa bure lakini alikaidi wito.
    Huyu jamaa alikuwa na nia gani dhidi ya wanachi wa jimbo lake??
     
Loading...