Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rostam - CCCM, Bunge na Tume ya Uchaguzi nini kinaendelea.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bado Niponipo, Jul 21, 2011.

  1. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wanaigunga ni watanzania wenye haki ya kikatiba kuwa na muwakilishi bungeni anayefikisha kero zao na taifa kwa ujumla serikalini,

    Watendeeni haki watanzania wenzenu.
     
  2. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    1. Bado magamba wanatafakari namna ya kupindisha taratibu ili kumwomba aseme alishinikizwa hivyo a-withdraw uamuzi wake wa kujiuzulu. Tukumbuke CCM ilitumia pesa nyingi na mbinu chafu nyingi sana ili kupata ushindi; sasa itakuwaje ikiwa mfadhili mkuu ameondoka?
    2. Hii ndo staili ya kufanya kazi ya CCM - kupotezea kwanza huku ukiangalia reaction ya wananchi. Mfano mzuri suala la Jairo. Hivi, PM alishindwa nini kumsimamisha kazi akisubiri uamuzi wa aliyemwajiri? Serikali haifanyi kazi kwa kufuata kanuni za kazi; ila kwa kufuata utashi wa mtu.
     
Loading...