Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rostam, Bashe watangaza vita na JK, wamuita naye fisadi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Tina, Apr 13, 2011.

  1. Tina

    Tina JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Jul 9, 2007
    Messages: 543
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Katika kile kinachoonekana kuwa sasa wanatangaza vita, gazeti la Mtanzania linalomilikiwa na Rostam Aziz na kusimamiwa na Hussein Bashe limemchimba JK kwa kuandika leo kwamba Kikwete naye fisadi wakinukuu List of Shame iliyotolewa na Chadema Mwembe Yanga, huku wakinukuu tuhuma zotte ambazo zilielekezwa kwa JK na huku wakijifanya kuwarushia mpira Nape na Chiligati kuwa walisema mafisadi wote CCM wajiuzulu akiwamo JK.

    JK, Mukama, Chiligati na Nape walizungumza wakirejea vikao vya CCM na si LIST of Shame na kama walitambua hilo wangesema mapema si baada ya kufukuzwa.

    Katika vikao vya CCM List of Shame ya Chadema haijajadiliwa bali walijadili Richmond, Dowans, Kagoda na Rada na waliwataja kwa majina Lowassa, Rostam na Chenge. Hii ni sawa na mwizi kukamatwa na kusema "tuliiba na mwenzangu mbona hakamatwi?" Maana yake anakiri kuwa ni mwizi.
     
  2. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Acha wafu wazikane wenyewe. Siye macho yetu tuu.
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    Chinua Achebe: "Things Fall Apart"
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wewe subiri LOWASSA hataondoka na akiondolewa lazima aweke uozo wa JK on Richmond hadharani.

    Nimependa pale MM Mwanakijiji aliposema Lowassa asijiuzuli kwani CCM hawana la kumfanya
     
  5. kinepi_nepi

    kinepi_nepi JF-Expert Member

    #5
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 870
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wametuibia kura zetu wakizani watakaa kwa amani zambi ya wizi itawatafuna mpaka kaburini
     
  6. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Vita ya Panzi......
     
  7. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado tutasikia mengi, EL, RA na Chenge hawatakubali kufa peke yao lazima wakibomoe CCM kwa vile ndoto za URAIS 2015 zimeyeyuka mbaya zaidi akina Prof Mwandosya, Dr. Mwakiyembe, Six wanatamba
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :yield::A S-coffee::A S-coffee::A S-coffee: kazi imeanza
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu imenikumbusha mbali
     
  10. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    List of shame remains! Kilichobakia ni kuitanua Nape hakumung'unya maneno wala Chiligati wali refer list ya Mwembeyanga sasa kosa liko wapi?
     
  11. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hilo ndilo suala la msingi kabisa.....Wamelikoroga tuwaachie walinywe wenyewe!!

    Ila huu ndo wakati muafaka wa wale wanaotamani kuona nchi yetu inatoka mikononi mwa watu wachafu kuchukua hatua mara moja! CCM sasa ni sawa na timu iliyosambaratika na hapa ndipo pa kuifunga magoli ya chap chap na kujichukulia ushindi wa cheee.
     
  12. kwempa

    kwempa Member

    #12
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chinua Achebe, No Longer at Ease!!!!!:A S-key:
     
  13. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Muda si mrefu Mwakyembe atafungua "Pandora Box" ili tujue yale mambo yaliyoachwa wakati wa Sakata la Richmond "ili kutoiumbua Serikali!"
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    umeoooonaaaa eeeh mpwa hiyo aituhusu
     
  15. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #15
    Apr 13, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    wafa maji hawa
     
  16. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #16
    Apr 13, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Sasa we dada ulitaka wazingatie mafisadi waliotajwa kwenye vikao vya CCM ili iweje? Vikao vya CCM vipi viliwahi kuweka hadharani majina ya mafisadi?
    CCM inataka kujisafisha mbele ya wananchi, kutokana na uchafu iliyochafuka pale Mwembeyanga, ambapo na Kikwete alikuwa sehemu ya uchafu huo. So hakuna njia ya mkato... Mnataka kutakasika? then anzeni na hilo kubwa kabisa...
     
  17. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Daima mfa maji haishi kutapatapa hivyo nao wanatafuta nani wa kufa nao, hiyo list of shame si walishawahi kuikana na kutishia kwenda mahakamani?walifanya mikutano mingi na waandishi wa habari leo wankiileta tena ina maana wanakubali hizo shutuma dhidi yao ambayo awali waliikana?

    Namsikitikia Kikwete na utawala wake kwa kuwa kwenye system ya utawala wake wafuasi wengi wa Lowassa na Rostam, akiwatosa hakika mambo mengi hayatofanikiwa kwa kuwa watendaji wake wengi ni watu wa kulipa fadhila kwa hao tunaowaita mafisadi
     
  18. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #18
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huu ni muda muafaka kwa wanamageuzi kujipanga na sio kushabikia yanayoendelea ndani ya ccm bali kutumia udhaifu huo kuwasha moto zaidi, wananchi watazidi kuona pumba zipi na ngano ipi..
     
  19. k

    kibajaj Senior Member

    #19
    Apr 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawawezi kuwafukuza hata kwa dawa.Hivi wakiwafukuza anategemea hela za campaign 2015 ccm watatoa wapi? Na JK anaogopa kuwa lowasa na rostam wakifutiwa uanachama dili lao ufisadi walioufanya ujulikana.
     
  20. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #20
    Apr 13, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,059
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kuna jambo linakuja,subira huvuta heri,yetu macho na masikio
    tukumbe kuwa mla kuku wa mwenzake miguu humgeukia
     
Loading...