Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rostam Aziz's House for Sale

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kandambilimbili, Apr 6, 2009.

  1. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #1
    Apr 6, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Katika jitihada za kuongeza mshiko wa kampeni, RA ameamua kuuza nyumba yake ya Mwananyamala. aliyekuwa tayari offer inakaribishwa.

    Ina swimming Pool na umeme plus maji viko line ya IKULU.

    [​IMG]
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Apr 6, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Duh....nimeishiwa ngivu kabisa!.....I was thinking ''big''...kumbe......kazi kweli kweli!
     
  3. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #3
    Apr 6, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    line ya ikulu?????
     
  4. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #4
    Apr 6, 2009
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Haijatulia hii!
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    Apr 6, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Tupatie picha ya hiyo nyumba na specifications zake. Itakuwa ya urithi au????!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Du Mwananyamala!!! Kiwanja ni low, medium au ni high density????? Kwi kwi kwi kwi!!!! Weka picha kama ile picha ya nyumba ya Manji upanga!!!!!! Ya Manji inatisha, sijui hii ya mwekezaji mwenzake imekaaje.
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Apr 6, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    sasa naanza kuogopa huenda hili ni anguko la JF
     
  7. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama huna cha kusema vemaukae kimya; tatizo mikono inawasha lakini ni kujishushia hadhi maana watu hapa wanaona kuna tatizo la IQ may be; why ujiweke ktk kundi la watu ambao you are here to make bla bla? SICKNESS
     
  8. s

    seer Member

    #8
    Apr 6, 2009
    Joined: Apr 2, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du ! hii inawafaa sana wajapani na china kwani Vyura wanapatikana kwa wingi sana hapo........:confused:
     
  9. Isaac

    Isaac JF-Expert Member

    #9
    Apr 6, 2009
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    ISAAC:umesahau kuwa hata umeme ni wireless.:cool:
     
  10. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #10
    Apr 7, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ANGALIA ATTACHMENT



    WEWE MALUNDE MALUNDI wewe ndio unawashwa vidole mpaka macho na akili vinashindwa kugundua thread iko kwenye FORUM gani pole mwenzetu kwa kudakia.
     
  11. idea

    idea Senior Member

    #11
    Apr 7, 2009
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    I think .........is not fit to be a member of great thinkers.
     
  12. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,573
    Likes Received: 2,082
    Trophy Points: 280
    Jamani JF ius for serious people kama umetumwa kuja kupoteza muda.....sio hapa.period.
     
  13. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...lah, ili kuifikia inabidi ununue na kamtumbwi kakuvukia, huenda pia pana Mamba na viboko hapo!
     
  14. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jamani this is Joke/Utani....
     
  15. The Spit

    The Spit JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 374
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hii post mwenyewe kaitundika kwenye thread ya jokes/utani kwa hiyo sioni kama anakosa lolote kwa vile ina sifa ya kuwa joke/utani.
    otherwise wanaosema kuwa jf ni kwa great thinkers,then wanashindwa kuelewa kuwa ukiwa great thinker katika thread ya joke/utani then you still qualify to be a great thinker.
     
  16. Kandambilimbili

    Kandambilimbili R I P

    #16
    Apr 8, 2009
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Thank you, addition TO BE A GREAT THINKER YOU NEED ANALYTICAL SKILLS. sio tu unafikiria fikiria mpaka unashindwa au kupitwa na vitu muhimu and simple kama ukitaka kusoma posting yoyote ni vyema uangalie na forums, any way tuendelee tutawajua GREAT THINKERS NI KINA NANI.
     
  17. S

    Sella Member

    #17
    Apr 8, 2009
    Joined: Dec 10, 2008
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du hiyo nyumba ipo mwananyamala sehemu gani...au ndio mchanga wa macho nini
     
  18. Bonnie1974

    Bonnie1974 JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2009
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 407
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tupo ukurasa mmoja.
     
  19. idea

    idea Senior Member

    #19
    Apr 11, 2009
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 117
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Unapanic nini? umepost kwenye utani jamani! So kubali kutaniwa.
     
  20. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135


    Bila shaka huu nao ni utani/jokes!
     
Loading...