Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rostam azizi mchimba madini adhimu (almasi-mwadui) Tanzania.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kiranja, Mar 14, 2011.

  1. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimekumbana na Nyaraka zinazotoka kwa mtu anayeitwa Habib Mahlouji ambaye ni CEO WA CASPIAN ,nyaraka hizi zimenistuia sana kwani sikujua kuwa kumbe Rostam amekodishiwa kuchimba alimas ya Mwadui/au ameuziwa kazi hiyo ya kuchimba Almas tangu mwaka 2007 na mmiliki wa Williamson Diamond chini ya kampuni inayoitwa "CASPIAN MINING DIVISION" na kauli mbniu ya kampuni hiyo ni "We never Forget Who We Are Working For".

    katika ushahidi wa nyaraka hizo inaonekana wazi kuwa CASPIAN LIMITED wana vitengo vifuatavyo;

    1.CASPIAN CONSTRUCTION
    2.CASPIAN AGRICULTURE
    3.CASPIAN MINING.

    Sehemu ambazo wanachimba madini ni pamoja na zifuatazo,
    1. Caspian Mining -golden pride Nzega
    2. Caspian Mining-Buzwagi Kahama
    3. Caspian Mining-wazo Hill Dar Es Salaam
    4. Caspian Mining -Tulawaka
    5. Caspian Mining-Mwadui.
    kwa upande wa Caspian Mining Mwadui inaonyesha kuwa kampuni imesajiliwa ISO 9001:2000. NA ofisi zipo 168 Capri point, Mwanza .Tanzania

    Yafaa sasa tukawafuatilia watu wafuatao kwani ndio kiungo muhimu cha Rostam Azizi ,
    • Habib Mahlouji
    • Henry Surtees
    • Michael Minja
    Mengine ntawaletea hapop baadae , kwani huyu jamaa kumbe hata maandamano ya Kigwangala inawezekana anahusika kuyazima kupitia kwa mfanyakazi wake wa zamani Willium ngeleja.

    na inawezekana Kigwangalla anajua jambo hili ndio maana anataka waqnanchi wa Nzega waandamane kufunga mgodi.
     
  2. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Sounds good to listen, subiri narudi baada ya muda nadhani nitakukuta umekuja tena. Mpaka watukome
     
  3. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huku Shinyanga umeme umekatika na hivyo nitawaeleza zaidi pindi ukirudi kwani pc ninayotumia haina uwezo wa kuhifadhi umeme wa kutumia muda mrefu.
     
  4. Wed

    Wed JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Mungu wangu !!!!
    Huyu fisadi Rostam amekuwa kama magugu kwenye uchumi wa tanzania. Kila mahali yupo ! Yaani CCM imeuza nchi yetu siyo tena kwa wezi wa usiku - wengi sasa wanatuibia mchana kweupe kabisaaaaaa na sisi tuna shangaa shangaa tu !!! Watanzania amkeni ndugu zangu, mali zetu zinaliwa na wezi wachache wanaotudanganya ati wanadumisha "amani"



    Je, kuna amani bila haki ?? Rostam+CCM cum Kikwete must Go !!
     
  5. M

    Mwamatandala Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    This dangerous.
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,268
    Likes Received: 8,894
    Trophy Points: 280
    Hivi ulikuw hujuwi hayo? ajabu kubwa sana. Sasa wewe hujasikia RA akisema hizo billion 94 zinazodai Dowans kwake ni mapato ya ya siku kidogo tuu?

    Hivi hujuwi kama RA ni mmoja katika watu matajiri sana si Tanzania tu, ana miradi kibao nje ya Tanzania. Na hizo zimetajwa ni Caspian tu, kwa kukujuza ni share holder wa Vodacom pia na makampuni mengi mengine ana hisa zake.

    Sijuwi huu uzi wako una tueleza nini? utajiri wa RA au una udaku mwingine?
     
  7. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani musiongee sana hayo
    Mimi nitazimia!:embarassed2::embarassed2::embarassed2::embarassed2:
     
  8. s

    sss Member

    #8
    Mar 14, 2011
    Joined: Apr 27, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Lakini Tanzania mbona ubaguzi umerudi.Hivi mijizi yote Tanzania tupo kumzungumzia RA.Hivi watu wengine waliopora mabilioni kama kina Mkapa na kundi lake na kuiuza Tanzania kwa makaburu.Inaonekana kama watu wamemuandama RA.Sasa kama RA mwizi kwa nini hatumpeleki mahakamani?Unajua viongozi wote TZ ni kina Mr 10%...etc.Tuangalie wote hao viongozi,kila mmoja ana majumba na magari ya kifahari,ambapo ukiangalia mishahara ya hata wakifanya kazi miaka 1000 hawawezi kuwa na utajiri huo.Tuangalie hawa matajiri wapya utajiri wao waliupata wapi?Viongozi kama hao wanapigania haki ya Watanzania,kina Dr Slaa,Mwakyembe,Anna kilango,na hali kadhalika --,wachunguzwe namna wanavoishi,pesa wanapata wapi?:smash:Acheni porojo zenu zisizokuwa na maana.Kama RA ameiba,apelekwe mahakamani.Kama hamna ushahidi tufunge midomo yetu Watanzania..ebo.......:lol:
     
  9. M

    MASOKO Member

    #9
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    if we must die let us nobly die but 2015 ccm should go
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Hivi hela yote hii wanaipeleka wapi hawa watu?
     
  11. Hercule Poirot

    Hercule Poirot JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 1,028
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    kila chenye mwanzo kina mwisho, kujua tu wivi wao its the beginning of their ending
     
  12. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kazi kweli
     
  13. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Suala sio utajiri wake bali ni wizi wa rasilimali za nchi yetu (Maana yeye sio nchi yake hii bali Iran) kupitia mikataba feki
     
  14. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haitoshi tu hivyo mkuu inabidi kupambana Rostam ana nguvu ya pesa tukisema tukisema tu huu ni mwanzo wa mwisho wao wana uwezo wa kutumia hela zao na kuendelea kubaki madarakani. We need to act now rather airing words!!
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,436
    Trophy Points: 280
    Si hayo tu hata M-PESA mbona ni yake???
     
  16. k

    komredi ngosha JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Hiyo habari ya zamani sana. Angalia hapo mwadui pia anachimba mwarabu anaitwa fantom ktk kampuni ya pamoja na mkwere. Pia wamejenga international school. Hawa jamaa wanajuana, na kilichoharibu ni mkwere miaka ya nyuma kua waziri wa madini. Alifumbuka macho. Unayakumbuka ya kahama mine? Tanzania tajiri bwana, sema ina watu mbumbumbu na wenye akili ni rahisi kurubuniwa kwa vijisenti.
     
  17. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    We need DOKUMAA for USHAHIDI.
     
  18. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,268
    Likes Received: 8,894
    Trophy Points: 280
    Mimi naona hizo ni roho mbaya tu, RA ni mfanya biashara kama walivyo wafanya biashara wengine.

    Cha kushangaza, kila mtu ana fursa na haki ya kufanya biashara Tanzania lakini watu hilo hawaliobi wala hawalijuwi.

    Wanachotazama RA, hivi huyu RA mnakisa nae kipi? Au chuki tu?

    RA Mbunge, tena anapendwa sana jimboni kwake, kwa hiyo kafuzu kwenye siasa.

    RA mfanya biashara, tena mzuri sana, utajiri wake unaonesha hilo.

    RA hana upuuzi wa kusesema hovyo, ukimya wake unadhihirisha hilo.

    Hivi huyu RA kawakosa nini?

    Jiulizeni mtu kama Mbowe, ambae hana asili ya biashara, babake alikuwa mtumishi wa serikali, mali ya kumrithisha mwanawe aliitowa wapi? Kwa kuuza biya pale Mbowe? Halafu muulizeni mbowe, anadaiwa na NSSF kiasi gani?

    Mkimaliza hapo muulize RA, karithi, kafanya kazi serikalini, ana madeni NSSF au kwingine?

    Utakuta, kwanza karithi, kasoma, kaendeleza, na sasa anatanuwa.

    Influence anayo, siasa anaijuwa, wala hakurupuki. Fedha anayo, nyingi tu. Na hayo yote si makosa, ni jitihada binafsi na "business mind" na bahati ya Allah.

    Hii leo, huwezi kujiuliza mambo ya maana ya kujiendelea, nyie mmekalia RA, Kikwete, Lowasa.

    Ndio mtachukuwa nchi namana hiyo? Ng'oo hatuwapi kura zetu.
     
  19. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    we mwanakulaniwa umelogwa na nani? Wewe unamatatizo.Hivi huyo Rostam utamshitaki mahakama gani? uitaje kama unaijua? Hujui Rostam=Mahakama=Bunge=serikali.UTAMSHITAKI WAPI? CHENGE TU TUMEMSHINDWA Sembuse Ra uwena akili
     
  20. K

    KVM JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,667
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    katika ushahidi wa nyaraka hizo inaonekana wazi kuwa CASPIAN LIMITED wana vitengo vifuatavyo;

    1.CASPIAN CONSTRUCTION
    2.CASPIAN AGRICULTURE
    3.CASPIAN MINING.

    Sehemu ambazo wanachimba madini ni pamoja na zifuatazo,

    1. Caspian Mining -golden pride Nzega
    2. Caspian Mining-Buzwagi Kahama
    3. Caspian Mining-wazo Hill Dar Es Salaam
    4. Caspian Mining -Tulawaka
    5. Caspian Mining-Mwadui.
    Mimi sioni ubaya wa RA kuwa na makampuni haya yote au kuwa na hisa kwenye makampuni yanayofanya kazi hapa Tanzania. Inawezekana kabisa haya makampuni hayafanyi kitu chochote kibaya. Kama yanafanya kitu chochote kibaya basi ushahidi wa hicho kitu kibaya yanachofanya utolewe. Naamini mtoa hoja atatuletea kile kitu kibaya kinachofanywa na haya makampuni ya RA.
    Kuhusu Mwadui tusipandishe ghazba bure. Huo mgodi ulitaifishwa enzi za Nyerere na ukaendelea kudidimia hadi tulipokwenda kuwapigia tena magoti De Beers. Kampuni ya De Beers ndiyo iliufufua na sasa wameuuza kwani ni mgodi mdogo sana ukilinganisha na migodi mikubwa wanayoendesha Botswana na South Africa.
     
Loading...