Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rostam Azizi alifanya Papara Kungatuka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sonara, Sep 8, 2011.

  1. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wiki leak yawapa afuweni na manusura mapacha walio salia ,huku mapacha hao wakiwa mbioni kuzifanyia kazi shutuma alizo shutumiwa mwenyekiti.
     
  2. H

    HADJ DROGBA Member

    #2
    Sep 8, 2011
    Joined: Dec 16, 2009
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unatumiwa na lowassa bila kujijua!mwambie mzee wa "maamuzi magumu" ngonyani lowassa anatakiwa kufanya maamuzi magumu kama swahiba wake Rostam
     
  3. m

    montroll JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mmelinzisha wenyewe,
    linyweni wenyewe,
    malizaneni wenyewe mpaka muishe kabisa.

    Peeeeepooozzz......power!
    Imewafikasha hapo.
    Na bado, magamba wakubwa nyie,mtakulana sana mafisadi na wezi wakubwa wa nchi hii.
    Yaani watu kwa umaskini mlio watia wanachoma moto maskini mwenzao aliye kwapua simu ya sh 15000 kwa ajili ya njaa, halafu hana cha kuwafanya nyinyi mloiba na kuendelea kukwiba mabilioni kwa mabilioni yao!
    Mtaisha tu.
    Kuna wakati dua la kuku humpata mwewe,
     
Loading...