Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rostam Aziz & Yusuph Manji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kiuno, Aug 18, 2010.

  1. k

    kiuno Member

    #1
    Aug 18, 2010
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No one Cares Kwasababu watoto wao wanakula na kulala pazuri,
    No one cares because they sure we cant touch them,
    No one cares because they think of short term impact of their political career ,
    No one cares because mioyo yao inawasuta kwa pesa walizoshirikiana kuiba na RA,
    No one Cares because they are shareholders in most of RA companies,
    No one cares!

    But there is blood of Inocent which care and that are Tanzanian wanaokufa kwa magonjwa mbalimbali kwa kukosa matibabu kutokana na ukosefu wa vifaa vya kisasa vya afya, Damu ya kina mama wanaokufa kwa kukosekana kwa huduma za afya wakati wa kujifungua, Watu Hizi damu hazitaondoka bure, Katika kila damu inayomwagika, Itakaa Juu yao.

    The end is coming now... (QUOTE)LEOKWELI

    na hiyo the end kwanini isiwe wana jf au sisi wenye uchungu na nchi yetu tusimfungulie mashtaka huyu ROSTAM AZIZ na huyu YUSUPH MANJI? kwa ufusadi wao na Uraia,najua humu ndani kuna lawyers na wengine tuliobaki tukichange ili kuwe na uwezekano wa kuendesha hii kesi mpaka kieleweke,(tushinde au washinde) kuliko kubaki kuongea tu
     
  2. m

    mzanganyika JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 257
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umeishiwa wewe!!!!
     
  3. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Lipo tatizo kwako kama wewe si sehemu ya tatizo...period.
     
  4. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Penye mstari hapo... ni kweli hawa jamma wamo humu ndani lakini msaada wao ni kiduchu mno katika kutumia taaluma zao kuuokoa umma wa watanzania katika wizi wa kutisha uliofanyika na unaoendelea kufanyika Tanzania. Ni mafundi wa kuzungumza katika redio na TV na kutoa makala katika magazeti... kwenye makongamano, mmhhh!! Ukiwaambia mwende basi mkawashitaki basi au ishinikizeni serikali kupitia sheria iwashitaki, watakujibu "...unajua...aah unajua.." Ilhali sisi engine hatujui la mno lihusulo sheria. Ni waoga kuliko...
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
     
  6. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jamani twende mele na kurudi nyuma RA na EL are very powerful tycoons in this country. They control 85% of the Mbayuwayu's government. The have even defined who shall be the president of URT 2015!!! The funny thing is Mbayuwayu is helpless on this!!! Yeye ndo URT's president and still can not touch them...

    Do we think they do what they do carelessly? Wazo la mleta thredi ni la maana. Lawyers assist!!!
     
  7. K

    Kapwani JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2010
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 668
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inasikitisha sana...ooh mai
    mix with yours
     
  8. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna ule wimbo tulikuwa tunaimba primary enzi hizo; unasema: Tanzaniax2 nchi yenye mali nyingi, watu wengi wa ulaya wanakulilia sana
     
  9. k

    kiuno Member

    #9
    Aug 18, 2010
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lets be serious guys, we can do something kama tukiwa wamoja, sio lazima tushinde, hata wakishinda poa lakini itakuwa mfano kwa wengine wanaojiandaa kuja,maana ninavyojua toka aanze kupigiwa kelele kuhusu uraia na ufisadi atakuwa amejipanga sana.
    bora hela ziliwe na hawa watanzania wenzetu zitakuwa zinazunguka hapahapa bongo kuliko huyo mu iran na m********* wanobeba na kupeleka kwao
     
  10. sensa

    sensa JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Matusi hayatakiwi jamani.jenga hoja za msingi watu wakuelewe usitulutee mambo ya kiteja hapa.
     
  11. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2010
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Duh! Naona mateja nayo yamevamia humu.
     
  12. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Bha haha haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
    We malembeka weeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!

    Duh!
     
  13. Utotole

    Utotole JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 4,831
    Likes Received: 1,771
    Trophy Points: 280
     
  14. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #14
    Nov 8, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Tumsamehe bure. Ukiona mtu anatukana hovyo ujue umegusa anapopata mkate wake wa kila siku. hawa ndio wanaotumiwa na maponjoro hawa kuua nchi yetu na mwananchi mmoja anaposhituka, wanakimbilia kumuita rasict! Unaujua uracist wewe?? Nenda India uone kama wanajigonga gonga kwa mswahili tofauti na wabantu wa huku wanavyolamba miguu ya maponjoro hawa kwa kutaka ulua!!!
     
Loading...