Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rostam Aziz Kung'atuka!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TrueVoter, Jun 18, 2008.

  1. T

    TrueVoter JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2008
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 466
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Habari za kuaminika kutoka Igunga zinasema, katika hali ya kutatanisha mbunge wa Igunga bw. rostam aziz ambaye anafanya ziara jimboni kwake, amesikika akisema muda si mrefu atang'atuka kwenye siasa.

    Akifanya mikutano ya hadhara katika sehemu mbali mbali za Igunga, amerudia ujumbe wa kung'atuka mara kwa mara. wengi wamejiuliza kwa nini anaongelea kung'atuka badala ya kuhimiza maendeleo!

    Hata hivyo, katika sehemu nyingi, amepata mapokezi hafifu tofauti na zamani kabla ya tuhuma za ufisadi kumwandama! hali ilikuwa mbaya zaidi katika vijiji vya Ziba, Simbo na Nkinga ambapo wananchi walidiriki hata kumzomea mbali ya kubeba mabango yanayoeleza tuhuma zake!
     
  2. K

    KakindoMaster JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2008
    Joined: Dec 5, 2006
    Messages: 1,260
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kabla hajangatuka arudishe pesa zetu, hatangatukaje wakati amefanya ufisadi? Apelekwe segerea tu
     
  3. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2008
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Ebo! Angatuke? Fedha yetu aliyoiba amerudisha? Lazima anyeee debe na asituletee ujinga hapa!!
     
  4. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    siasa ya bongo inavutia kweli kweli
    Iba kisha jiuzulu ili kutoa nafasi kwa wengine waibe kisha watajiuzulu tehen generation inaendelea....
     
  5. Mzozo wa Mizozo

    Mzozo wa Mizozo JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2008
    Joined: May 26, 2008
    Messages: 427
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aking'atuka tu na sisi tunamtia majino kumng'ata ili alipe tokana na Ufisadi wa Hali ya juu.

    hivi Bunge halijafikiria sheria ya kuponda mawe Mafisadi? mi ndio kilio changu maana hata kama watarudisha pesa, bado balaa litakuwa pale pale, tumeshaathirika na hilo haliwezi rudishwa nyuma.

    CCM wanaoneana aibu, Mafisadi wanajiona wako juu ya Sheria na Mamlaka ya Utawala wa Tanzania yapo juu yao.

    Ninekuwa najiuliza hili Swali kila siku, je tuna Rais ama Kibaraka wa Mafisadi?

    JK aonyeshe Utanzania wake...Uzalendo wake si kwa Mafisadiali Wapiga Kura Wake!
     
  6. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2008
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 135
    Yale yale .Jamani huyu mtu ni hatari .Je kafanya nini Jimboni kwake ? Mukono kaiba kajenga mashule na barabara yeye je ?
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,094
    Likes Received: 9,800
    Trophy Points: 280

    Arudishe pesa zetu kwanza kabla ya kung'atuka. Sasa mafisadi wanaanza kuikimbia siasa maana kila fisadi alikuwa anataka kuingia kwenye siasa kwa kuwa huko ufisadi nje nje na kulikuwa hakuna hata wa kukunyanyulia kidole.
     
  8. I

    Ipole JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2008
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili nalimudu kama anang`atuka kweli na ameyazungumza katika jimbo lake nitawapa taarifa
     
  9. lidoda

    lidoda JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2008
    Joined: Apr 27, 2008
    Messages: 520
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    Kajenga vile vile shule huko Irani
     
  10. M

    Majembe Member

    #10
    Jun 18, 2008
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 35
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kila fisadi anajiuzuru inabidi kuwe na sheria kila fisadi kabla ya kujiuzuru afilisiwe na adhabu ya kifungo segerea miaka 3 tu inatosha sana kuwanyoosha hawa viumbe wasio na huruma na na waTZ na nchi kwa ujumla,
     
  11. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2008
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    nenda jimboni kwake !
     
  12. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mwalimu ndio aling'atuka mwaka 1986 kama sikosei...Huyu Rostam ni wa kukamatwa mara moja.
    Nitashangazwa sana kama hakuna mipango ya siri ya kuwaandalia jela nzuri nzuri kama ilivyokuwa kwa PABLO ESCOBAR huko Colombia kutokana na nguvu za kisiasa walizonazo ambazo kama wabunge wengine hawatafumbua macho...Basi hata wao wanaweza kuzipoteza kazi zao ama nchi kuingia kwenye mapigano ya wenyewe kwa wenyewe.
     
  13. m

    mkombosi Senior Member

    #13
    Jun 19, 2008
    Joined: May 22, 2008
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadungu inawezekana vipi kiongozi wa kisiasa wa kuwaongoza watanzania(waliteswa na mkono wa utumwa kwa miaka kenda na hatimae kuwa huru)akawa mtu mwene asili ya kiarabu,kihindi,kizungu?haikai akilini.
     
  14. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2008
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    huyo alizaliwa na kukulia Igunga kitongoji cha Teheran, si muarabu wala mzungu, ruksa kuwa kiongozi wa taifa
     
  15. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wasipowakamata Mafisadi...huko Ndio Tunakokwenda...mark Ma Words!
    Utumwa Umesharudi!
    Nani Ni Mtumwa Na Nani Ni Bwana Pia Iko Wazi Sasa!
    Narudia Tena....kama Mafisadi Hawakamatwi Then Hii Nchi Ipigwe Panga!
     
  16. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wananchi wameshaanza kugawanyika na AMANI HII ITAPOTEA NDUGU ZANGU!
    BUNGE LIWARUDISHE MAFIOSO MIKONONI MWA WANANCHI KWASABABU NDIO MIKONONI MWA MUNGU NA HAKI!
     
  17. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2008
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mie nafikiri angejiuzulu badala ya kung'atuka. Naona kama anachelewa kujiuzulu. Asitake kubadilisha lugha hapa, kama wananchi wa jimbo lake wamemzomea basi hana nafasi tena hata kama angeamua kugombea tena. Ni vizuri ajiuzulu kabla hajatinga mahakamani. Ni soni kiongozi wa jamii kama mbunge kutinga mahakamani akiwa anashikilia hicho cheo. Pamoja na msemo wake huo watu bado tutam-deal tu mapaka arudishe pesa yetu.

    Wananchi wa Bariadi nao wanahitaji kuiga mfano wa wananchi/wakazi wa Igunga. Tuendelee kuwazomea hawa mafisadi mpaka waachie ngazi huku tukiendelea kuwabana warudishe pesa yetu.
     
  18. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2008
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Asing'atuke!

    Nina habari nzuri za kumfanya awe mtu mzuri. Nitumieni namba yake ya simu kwa PM, ili nimpigie.

    ./Mwana wa Haki
     
  19. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #19
    Jun 19, 2008
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,561
    Likes Received: 2,064
    Trophy Points: 280
    Awapishe wenzake naoo watoe mchango wao kwenye jimbo lake maana ilikuwa kama ni mali yake huwa anakosa upinzani kabisa...time will tell.
     
  20. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #20
    Jun 19, 2008
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mtu kama Rostam ni mzuri wa kutafuta reactions za watu.
    anasema anataka kung'atuka ili aone jamii itasemaje?
    sidhani kama anataka kung'atuka tu bila sababu ya msingi, na hata kama atang'atuka basi jua ameshajua nchi haiwezi kumshtaki na anaweza kuwa hayupo kamwe tanzania wakati huo.
    kung'atuka kunaweza kuwa his passport to freedom
     
Loading...