Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rostam aziz aibiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Apr 29, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,609
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    Mbunge wa igunga mh r.a ameibiwa ofisin kwake na watu wasiojulikana
    wenye kujua walichofanya pikipiki 50 na basikeli 50 na fulana na kalenda
    zilizokuwa na picha ya shwahiba wake hussein bashe...bashe ni mjumbe wa uvccm
    r.a alipoulizw simu ilikaa kimya bila kupokelewa kabla ya kukatwa
    bashe alipopigiwa aliomba naomba nikueleze wameiba kidogo na mh ameomba usiandke chchte tafadhali.......ni kweli zilikuwa wepo 25 pkipki na 25 bkl za igunga na nzega ambako naenda kugombea ila nasubiri cham waturuhusu tujitangaze


    kazi kweli kweli sellelliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii upo???
     
  2. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sio mbaya,waliofanya kitendo hicho wamechukua mali zao.unajua na maanisha nini.
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Apr 29, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,476
    Trophy Points: 280
    aliibiwa mgombea mwingine mtarajiwa wa kule kisiwani, na kama mambo yanakwenda.. tutasikia "wizi mwingi" tu..
     
  4. T

    Tindikali JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 390
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Mbunge mzima na mjumbe wa UVCCM wanamwambia mwandishi wa habari asiandike habari ya jinai. Na huyo mwandishi ninahisi siyo wa himaya ya magazeti ya Rostam, wanamsihi asiandike habari, je anaowalipa mshahara...si labda anawazaba vibao hawasemi?

    Wazo zima la uhuru wa uandishi wa habari hapa kwetu baaaaado!
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,609
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    Tunapoelekea tutasikiwa nae kaibwa kabisa
    washen hawa wanatuibia kwenye ma bank bado na nguvu zetu wasije kumaliza za kiume tu ndio tatizo
     
  6. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,240
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Hawajaiba wamechukua chao mapema. si wenyewe wanasema Chukua Chako Mapema wanashangaa nini!! Well done
     
  7. U

    Ujengelele JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2010
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 1,256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeye si katufisadi Watanzania? Hii ni mali yetu waache wahukue tu tena wachukue nyingi zaidi.
     
  8. Maverick

    Maverick JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2010
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 308
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    .........Kazi ipo kubwa mwaka huu....
     
  9. firstcollina

    firstcollina JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2010
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 349
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Si umemcheki mwenyewe anasema wameiba kidogo tu.
    ...........Kaaaaaazi :behindsofa:kweli kweli.........
     
  10. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Si unajua mwizi hapendi kuibiwa? Tapeli pia hapendi kutapeliwa kama mwoaji asivyopenda kuolewa na mwalimu asivyofurahia kufundishwa.
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nachelea ku-comment hapa. mmh
     
  12. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #12
    Apr 30, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Hiyo safi sana, kwa nini hizi pikipiki na baiskeli zije sasa hivi wakati mahitaji yalikuwepo tokea 2005 ina maana leo hii ndo wameona umuhimu wa kuwapelekea!
     
  13. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yani hapo ni ngoma droo mwizi kaiba na yy kaibiwa yani mpaka raha ndo mana atakushitaki awezi
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,609
    Likes Received: 1,639
    Trophy Points: 280
    Kwa wanaosoma kile kitabu chetu yesu alisema

    na mataifa watakuja na kukutumikia nashukur mungu yanaanzia dunian haya mambo mliochukua ni haki yenu hawa wameandikwa tangu aganao la kale.....hili linakukumbusha kila kitu malipo dunian so usidanganyike kutbu ahera loh!!!!!
    Utakutana nao hawa baada ya kifo hukumu...tumeelewa jamani ile sinyorita zinazosomwa na wah kutupa moyo tu shuguli inaisha hapa hapa ....so kama na wewe ujaibiwa akuna kuibiwa baada ya kufa unatuc=achia sisi tuendeleze ama kula mali zako
     
  15. b

    buguruni Member

    #15
    May 3, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WACHA AIBIWE BANDUGU. hAJALIPA MSHAHARA WAFANYAKAZI ANAENDA KUNUNUA PIKIPIKI KIBAO, BAISKELI, T SHIRTS, NK. wAFANYAKAZI WANAPIGA MUAYO MISHAHARA MWEZI WA PILI WAMEANZA WA TATU BADO KULIPWA, WAKUU WA KAMPUNI WAHINDI ALIWAWEKA HAWAJALI NA JAWANA HABARI SABABU WAO WANALIPWA MAPESA KIBAO HATA MSHAHARA UCHELEWE VIPI HAWAATHIRIKI ACHILIA MBARI MABAO WANAYOPIGA.

    WAANDISHI MUACHE KUANDIKA UOZO NA STORI ZA KAMPUNI NYINGINE WAKATI OFISINI KWENU KUNA STORI.ANDIKENI MAKALA NI JINSI GANI WAFANYAKAZI WANAISHI BILA MSHAHARA. HII NI RAI KWA MANYERERE J, MUHINGO R, BALILE D, MAKENE B. YOUR FELOOW TANZANIANS ARE SUFFERING NA MMEKAA KIMYA AU KWA SABABU MNAPEWA MSHAHARA MWINGINE CASPIAN?

    ROSTAM: - SIKIA KILIO CHA WAFANYAKAZI AU KAMA UONGO UMEWALIPA KANUSHA.
     
  16. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mhhh No Comment
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nice job enyi wevi...Kwibeni vitu kama hivi bana, ambavyo havina hasara kwa mtu yeyote!
     
  18. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwanza MAMA MIA hongera kwa kubadilisha Avatar.. Hapo nakupa BIG UP kwa sana..
    Halafu huyo jamaa acha aibiwe hata wakimwiba na yeye, sawa tu!
     
  19. JM Aristotle

    JM Aristotle Senior Member

    #19
    May 3, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole zake...
     
  20. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #20
    May 3, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ahhahahahaaaaaaaaaaaaaaa saaaaaaaaaafi sanaaaaaaaaaaaa.Wao walichukua mapema na waungwana nao wamechukua hicho kidogo.CCM Oyeeeeeeeee
     
Loading...