Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rostam Aziz aandaa timu ya watetezi wa Dowans

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by EL+RA=UFISADI, Jan 17, 2011.

  1. E

    EL+RA=UFISADI Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimepata taarifa leo kutoka kwa mtu aliye karibu na Rostam Aziz kuwa fisadi huyu aliyechonga dili zima la Richmond/Dowans sasa ameandaa timu ya viongozi mbali mbali wenye ushawishi kwenye jamii ambao wataibuka kwenye vyombo vya habari kuishinikiza serikali iwalipe Dowans.

    Atatumia vyombo hivi kueneza propaganda yake: Tanzania Daima, Clouds FM, TBC1, Channel Ten, Mtanzania/Rai, Jambo Leo, Daily News, Habari Leo, Sauti Huru, etc.

    Watu hawa wataibuka kuwapinga vikali Samuel Sitta na Harisson Mwakyembe na kutaka wafukuzwe kwenye uwaziri.

    Pia wataitisha serikali kwa vitisho vya uwongo kuwa iwalipe Dowans haraka ama sivyo mali za Tanzania nje zitakamatwa, riba itaongezeka, eti Tanzania kamwe haiwezi kukwepa kuwalipa Dowans, wakati Mahakama Kuu ina uwezo kutupilia mbali hukumu ya ICC.

    Wahariri wa vyombo hivyo tajwa vya habari wameshaandaliwa kutoa taarifa hizo prominently kwenye ukurasa wa mbele au kwenye vipindi maalumu vya TV na redio.

    Watu hao mashuhuri wastaafu na wa sasa ni pamoja na wanasiasa, wanasheria, viongozi wa dini, waandishi wa habari, etc.

    Tayari AG wa zamani, Jaji Mark Bomani, kashapewa mlungula na kuropoka hadharani kuunga mkono malipo haramu kwa Dowans.

    Bomani has already been compromised na mafisadi. Wamemuweka pale Serengeti Breweries Limited kama mwenyekiti wa bodi na kumlipa senti zinazomfanya apoteze maadili. Serengeti Breweries inamilikiwa na mafisadi wa kihindi kina Mehta na wengine ambao waliiba pesa nyingi za Watanzania kupitia Benki Kuu (BoT).

    Bomani kapewa rushwa na Rostam Aziz ili aibuke kutetea malipo kwa Dowans. Rostam sasa hivi anatoa pesa kwa watu ambao wanaonekana na influence kwenye jamii kushinikiza Dowans walipwe. Yupo radhi kutumia shilingi milioni 500 kugawa rushwa kwa viongozi hawa ili apate malipo ya shilingi bilioni 100.

    Bado wataibuka viongozi wengine mashuhuri muda wowote sasa kuunga mkono malipo kwa Dowans ili kujaribu kuwachanganya wananchi.

    Kuna jitihada kuwaweka sawa kina Prof. Ibrahim Lipumba wa CUF, Hamad Rashid wa CUF, Zitto Kabwe wa Chadema (kashanunuliwa siku nyingi na Rostam), John Shibuda wa Chadema, James Mbatia wa NCCR Mageuzi, John Cheyo wa UDP, Augustino Mrema wa TLP na Christopher Mtikila wa DP watoke hadharani kuunga mkono malipo kwa Dowans.

    Hapo tutajionea wazi jinsi viongozi wetu wanavyonunulika kirahisi kutokana na njaa kubwa waliyokuwa nayo na kukosa uzalendo kwa nchi yao wenyewe.

    Stay tuned.... The Dowans circus is about to begin!
     
  2. giraffe

    giraffe JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Jun 6, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    mama yangu ngoja tusubiri
     
  3. M

    Msharika JF-Expert Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hii cinema sintataka inipite, hata umeme wa mgao nitanunua generator. Kwetu kijijini tutaandamana
     
  4. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    wakiwa katikati ya safari (kutetea huu upuuzi) itisheni maandamano nchi nzima nipo tayari muda wowote hata kama nitaamshwa saa nane usiku nipo tayari jamani some people must be killed period ...
     
  5. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 747
    Trophy Points: 280
    Tanzania Daima?
    A typo or what?
     
  6. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hawezi kutumia Tanzania Daima, na wala wananchi hawatakubali huo ujinga waTZ washaelimishwa na Chadema vyakutosha.
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    cinema!!! kwa hili hawatoweza, tuko tayari kwa lolote lakini sio kuhujumu Taifa
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    MWEEEE NIMECHOKA NA HAYA MADUDU YA HAWA WATU MIMI!
    kweli pesa ni sabuni ya roho.
     
  9. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hivi kweli hii sio "opinionated opinion"? Inawezekana kweli mtoa hoja kaambiwa kwamba Rostam anapanga kuunda timu ya kutetea DOWANS lakini sidhani kaambiwa ni watu na vyombo gani atavitumia kufanya shuguli hii. Mtoa hoja kutaja majina ni kwenda mbali. Hii waadishi wanaita opinionated opinion.
     
  10. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyo Rostam amedekezwa sana na vibaraka hapa Tanzania wakati si Mtanzania.
    Enough is enough..huyu inatakiwa apotezwe katika ramani ya Tanzania.. thro any means available under the sun!!
     
  11. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    safi sana!!! nadhani hapo ndiyo tutawajua waukweli!!! Sitta, mwakyembe! rukeni nje njooni chadema tubadili upepo nchi!

    kweli Mungui akiishakiri amechoka basi ndio siku ya anguko! STAY TUNED!
     
  12. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Incredible!
     
  13. T

    The Informer Senior Member

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: Jun 14, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    It could be true. Tanzania Daima imekuwa ikitumiwa sana kuwakosha kina Rostam Aziz, Edward Lowassa na Andrew Chenge na kuwaandika vibaya kina Samuel Sitta na Harisson Mwakyembe. Hii inatokana na ukweli kuwa mhariri wa Tanzania Daima, Absalom Kibanda, yuko kwenye payroll ya Edward Lowassa na Rostam Aziz.
     
  14. D

    DENYO JF-Expert Member

    #14
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Rostam hata amshushe Yesu kumtetea watanzania hawatakubali. Amejaribu advocate wake kachemsha, amejaribu ngeleja somo halijaeleweka ndio kwanza moto ukashika kasi, kaja bomani kushusha hadhi yake watanzania kupitia askofu mkuu wa moravian wakaponda, sasa sijui aseme nani -watanzania tutaingia mtaani kuwafukuza rostam na mafisadi wenzake kuikimbia nchi kama tunisia.

    Kwa hali hii ngumu itatokea tuu ya Tunisia subiri uone na hii style mpya ya polisi kuua kwa kuilinda serikali subiri utaona moto wake. Hata ashuke nani - hakuna mtu wa kufumbia macho shetani fisadi ra na kundi lake enough is enough
     
  15. n

    ngoko JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    eeeh!!!! Hizi habari za kiintelijensia zimfikie IGP mapema ili atume vijana wazuie hiyo timu ya watetezi kuibuka, maana watasababisha uvunjifu wa amani.
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pumba!
     
  17. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ebu aje anigawie na mimi hizo fedha nianze kazi ya kumtetea... tumbaf kabisa.
    yaani tunafanywa kama wanasesere vile, kana kwamba hatuna akili
     
  18. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #18
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante sana kwa uongo wako uliotukuka
     
  19. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #19
    Jan 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Kwamba, litatokea jaribio la kulazimisha au kuhalalisha malipo ya Dowans tena kwa nguvu hilo halina shaka. Nadhani sehemu imesahauliwa ni Ikulu.

    Kwa sababu, hivi vingine ni kama vikasuku; Ikulu wakishasema "hatuwezi kukwepa kulipa, Watanzania tuheshimu sheria za kimataifa" ndio mchezo kwishnei hao wengine wote (sijui kama ni wote kihivyo) watajipanga mstari kuimba wimbo wa "tuwalipe Dowans, yoyo mama!! tuwalipe haraka papapapappapa"!

    Si mnakumbuka Ikulu walivyogeuza na kusema "Tunataka Katiba Mpya na sisi" na mara moja wote wakageuka na kusema "serikali inasikiliza"?
     
  20. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #20
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Yaani kumbe sinema ndo kwanza imeanza!!!

    These guys are capable of anything to achieve what they want.
    Ila safari hii tunao hata wakilipana hawatakula kwa furaha, kilio cha watz hakitawaacha wakae na amani
     
Loading...