Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rostam azidi kuthibitisha alivyoweka nchi mfukoni mwake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpayukaji, May 7, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [h=3]Bongo nchi ya wauza bwimbwi[/h]

    [​IMG]

    Taarifa kuwa mtuhumiwa wa kusafirisha madawa ya kulevya ambaye ni mdogo wa mbunge wa zamani wa Igunga Rostam Aziz aitwaye Abdulrasul kutokutwa na hatia ni pigo kwa taifa. Ukisoma jinsi kesi ilivyoendeshwa haraka na kinamna unashangaa hawa majaji wetu au tuseme waendesha mashtaka huvuta bangi gani. Uzoefu unaonyesha kuwa kesi za madawa ya kulevya au ufisadi zinazohusisha vigogo au makuwadi wao, huisha kinamna huku wateule wakiachiliwa huru na wanyonge kubeba mzigo wao.Abdulrasul alikuwa akikabiliwa shitaka la kutaka kusafirisha madawa ya kulevya kupitia bandari ya Tanga. Kama ilivyokuwa kwa Kagoda, Rostam amezeidi kupeta huku waswahili vidagaa waliosaidiana naye wakiendendelea kukabiliwa na kesi yake! Kwa habari zaidi Bonyeza hapa.

     
  2. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Duh hii kali.
     
  3. Marunda

    Marunda Senior Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    !!!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Pinda alionya "....mafisadi wakishughulikiwa nchi itayumba.....". Jaribu kupitisha hiyo sentensi ktk ubongo utaona mambo
     
  5. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,514
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Si ndie mnamwita king-maker! Tanzania mwenye hatia hufutiwa na asie kuwa nayo hubambikwa! Namkumnbuka mtoto wa Mengi
     
  6. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Hii ni hatari kuliko hatari yenyewe! Duu! Kazi qeli qeli qani tutafika ila tukiwa katika hali mbaya sana yaani tukitambaa kama sio ku"crow"
     
  7. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama JK bado yupo magogoni usitegeme kesi ya Rostam ashindwe,kushindwa yeye ni kushundwa serikali yote!think big
     
  8. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kama mdogo mtu hawezi kufungwa je mkubwa mtu?
     
  9. N

    Ndevumzazi Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu:JK,EL,Na rost tamu c ndo wakubwa? Wataguswaje
     
  10. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ukiongozwa na kicha unategemea nini kwa wanaoongozwa? Rostam alishaiteka serikali kwa kila hali
     
  11. gody

    gody JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    Hiii ndo Tanzania!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  12. m

    mkizungo JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba babu seya na wanawe waachiliwe,,,,,,,,,,
     
  13. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #13
    May 7, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Pinda hajakosea kabisa..hivi mnajua Rostam anaidai hii serikali kiasi gani??? Huyu ndio mfalme wa hii nchi siku akisema watanzania wote nataka leo mtembee na chupi tu barabarani ujue wewe mimi ndugu zetu wote tunachojoa nguo tunatembea na vyupi mpaka akisema inatosha ndio tunaacha...Halafu tunasema hii nchi ina uhuru wakati tunatawaliwa hivi hivi tunajiona!!
     
  14. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #14
    May 7, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ondoa hofu na hasira kaka katika hilo mamalaka si moja tu duniani ...
     
  15. n

    nketi JF-Expert Member

    #15
    May 7, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi nilifikiri kapewa ile tuzo ya richmond? Nilitaka kujua mgawo wa richmond kati ya kikwete rostam na lowasa utafanyika lini na wapi.
    Nna hasira sn na kikwete lowasa na rostam
     
  16. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #16
    May 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mzigo/shehena hiyo ndio kubwa kuwahi kukamatwa Tanzania na Afrika kwa wakati mmoja kwa Takwimu za sasa ni Kilo 179 zenye dhamani ya bilioni 3.

    Mtaji wake ni wa mtu mzito hiyo ni shehena ya biashara moja tu mbali na kukamatwa hakuna kuyumba ni sawa na kuiba pipi moja dukani
     
  17. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    acha wendawazimu wewe, kama kutmembea na chupi utatembea wewe na familia yako....
     
  18. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Rostam amehangaika sana kumtoa mdogo wake hadi kafanikiwa alikamatwa na ushahidi akiwa na shehena lakini ati hana kesi ya kujibu lakini kwa vile ametoka atapambana kuwatoa vibarua wake walioko mahabusu.
     
  19. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Je, kutuuzia Watanzania madawa ya kulevya hajatutembeza na chupi? ni wapi ulioona watu wanaotumia madawa ya kulevya wanatembea na nguo (vichaaa)
     
  20. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    umenena
     
Loading...