Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rostam atakiwa kulipa kodi ya billion aliyefanya tathimini afukuzwa kazi baada ya kukataa kudanganya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mchaga 25, Jan 3, 2012.

  1. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hizi ni habari za masikitiko makubwa ambazo zinaonyesha nguvu ya mafisadi inavyofanya kazi hapa Tanzania, tathimini inaonyesha rostam alitakiwa kulipa billion 1 kama kodi lakini kilichotokea ni afisa mhusika aliyafanya hiyo tathimini kafukuzwa kazi baada ya kukubali kufia nchi.
    More details willn be made available soon.
     
  2. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,423
    Likes Received: 3,277
    Trophy Points: 280
    Rostam ana biashara/sughuli nyingi, alitakiwa kulipa kodi ya biashara zipi.

    Elewa kuwa.
    Bilioni haitajwi yenyewe, inaanzia Bilioni 1 - 900,

    Fungua mabano

    Ni nani walikwenda kumfanyia hizo tathmini unazozisema? Ni Ofisi ya mkaguzi mkuu au kampuni binafsi ilipewa tender e.d PWC, Deloit etc.

    How?
    How soon? Soonest early? soonest possible? or soon later?
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Si kama nataka kuidharau post yako, lakini mMkuu haujatutendea haki. Wewe ndiye mwenye taarifa hizi, ingekuwa vema iwapo ungekusanya taarifa na kupata kitu kilichokamilika ili ujen utulishe wenzako hapa. Hizi habari za kuleta nusu nusu, zikiwa kama tetesi ambazo hazina uthibitisho, si tu zinakufanya mtoa hoja uonekane kituko, bali pia zinasaidia sana kushusha hadhi ya jukwaa. Kama unajua kuwa una uwezo wa kuleta taarifa zaidi, kwa nini usisubiri ukakusanya taarifa zote na kuzishusha kuliko kutuletea hoja hii ambayo ni vigumu kujua kichwa ni kipi na miguu imeelekea upande gani! Kijana, kajipange
     
  4. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wajameni! Mie nashindwa kuelewa. Hivi alichokisema mtoa habari hakieleweki?
    I stand to be corrected, lakini kwa Kiswahili mtu akisema "mia", "elfu", "laki" n.k. ina maana "mia moja", "elfu moja", "laki moja" n.k.
    Sasa hii ya kusema "bilioni haitajwi peke yake" ni Kiswahili cha wapi?
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    huna data za kutosha unaandika majungu tu hapa na wewe....
     
  6. W

    WildCard JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Huyo afisa mhusika angesubiri tuwe na "Putin" wetu pale Magogoni. Kwa hali na mazingira ya sasa hakuna cha kufanya juu ya Rostam.
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    huyu mtu kashindikana serikali kaininginiza kwenye key holder.
     
  8. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,108
    Likes Received: 11,355
    Trophy Points: 280
    wewe pia ni somebody Aziz?
     
  9. M

    Mpanzi JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 754
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Gutter politics!!
     
  10. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu which is which?
     
  11. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0

    Seems likely his proxy!
     
  12. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,423
    Likes Received: 3,277
    Trophy Points: 280
    Si mbaya ukitufafanulia kama mwenzetu utakuwa umeelewa....
     
  13. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Unahitaji kurudishwa darasa la pili au la tatu kujua hilo? Consigliere yoku sasa hihi kabisa yaani 100% perfect. Ni Kiswahili sanifu kabisa iwwe katika lahaja ya kimvita, kiunguja, kimombasa au lamu.Hebu ziandike namba hizi kwa maneno 100, 1000, 500, 10,000 na 2,000,000,000.
     
  14. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #14
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli Rostam kajipanga. Ameshanunua watu wa kuja kumtetea humu JF. Jaribu kuzungumzia mabaya yake, Utashambuliwa kama mpira wa kona!
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Maybe roast ham......


    [​IMG]
     
  16. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #16
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kaka unataka mtu achafuliwe bila sababu ????!!! Kweli? Duh. Thinking.... Sali uongezewe uwezo.
     
  17. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #17
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mtoa uzi kajipange vizuri, usiharakie tu kupost! Unajua humu mada inayotaja majina ya watu, inajadiliwa sana kuliko hoja tupu! Kaiweke vizuri hiyo nondo yako,kisha uje.
     
  18. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #18
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Wamechafuliwa wangapi humu hatuoni wakuwatetea, hata kama madai yanaonekana ni ya kutengenezwa, iweje kwa RA iwe tofauti leo! Kweli baadhi ya Wabongo mnanunulika kwa bei rahisi
     
  19. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #19
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    His figure!
     
  20. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #20
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    hapa hatuna cha kuchangia zaidi ya kusema rostam ni fisadi maana mleta thread ameleta habari kama vile za umbea hazina evidence
     
Loading...