Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rostam Anaweza Kutoa Mlungula Kwa Wamiliki wa WikiLeaks

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Dec 29, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    RA ana pesa. Pesa alizochuma kifisadi kutoka kwa WaTZ.

    Anaweza kutumia ukwasi wake kuwahonga watu wa WikiLeaks ili wasivujishe siri zilizotajwa na MwanaHalisi la juma hili?

    tujadili
     
  2. v

    vicenttemu Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Athubutu aene kama hata hiyo taarifa ya kutaka kuwahonga haijewekwa hewani. Akijaribu ndo vema haswa!
     
  3. Che Guevara

    Che Guevara JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 1,177
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Nganangwa, huyo computer genius Julian Assange hahongeki na 'vijisenti' vya bilioni 185 anavyosubiri Rostam.

    Rostam anaweza kuwahonga wajumbe wa mikutano ya vyama ili wachague mgombea/viongzi anaowataka (imetokea), kumtosa asiyemtaka/asiowataka (imetokea), na kuanzisha magazeti/vijigazeti vya kuchafua watu makini (imetokea);

    Ila kwa 'jembe' kama Julian Assange wa WikiLeaks hawezi kufua dafu.

    Entity ya kwanza kumshawishi kwa fedha ingekuwa Serikali ya Marekani ambayo ndiyo inakuwa the most embarassed na cable hizo zinazokuwa released na wikiLeaks.
    Na the US si ndiyo nyumbani kwa dollar?
     
  4. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,470
    Likes Received: 755
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwa nini ahonge? ana shida gani au anamwogopa nani??
     
  5. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2010
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kwa aina ya wa2 tulionao tz hata wakianika taarifa za kuumiza kiasi gani bado hazitatusaidia kwa sababu tuko so wapole,hatukotayari kuipigania nchi ye2 kwa vitendo.Hana haja ya kuwahonga wikileaks
     
  6. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekukubali wewe ni mzee wa Philosophy na great thinker! Anamwogopa nani Tanzania mpaka aonge? He is No. One in TZ acha mambo ya CCM kujiita hivyo. Yeye ndiye, Naam akikoa Ikulu inatetemeka. I love Tanzania!
     
  7. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kweli, we are so, so, so feeble!
     
  8. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    No way. Atatapeliwa kwa niaba ya watanzania!
     
  9. njoro

    njoro Senior Member

    #9
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu alitoa hii ana matatizo ya akili,.CIA,FBI,MI5,MI6 na wengineo mamemshndwa ndo atakua Rostam
     
Loading...