Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rostam amruhusu Nape Kuingia Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Albedo, Sep 18, 2011.

  1. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Jamani hizi ni Tetesi na ninaendelea kuzifanyia Kazi

    Habari ambao bado haijathibitishwa zinasema kwamba Hatimaye Lile Gamba kuu lililogeuka Karata ya Ushindi ya CCM Igunga, Rostam Aziz ( Ambaye kwa heshima kubwa kabisa alipewa Nafasi Katika Ufunguzi wa kampeni) amemruhusu Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM Nape Nnauye kwenda Igunga lakini kwa Masharti.

    Moja kati ya Masharti aliyopewa Nape ni kutotumia Neno Gamba na vile vile Kuimba Sifa za Rostam ( Kama alivyofanya alivyoenda kuhani Msiba wa Kijana aliyegongwa na Fuso la CCM)

    Ikumbukwe kwamba wale wote waliokuwa wanaendeleza Siasa Uchwara ( Gutar Politics) kwa Mujibu wa Rostam walipigwa Ban kukanyaga Igunga hasa Siku ya Uzinduzi.

    Mytake:
    Kama Hizi Habari ni za Kweli basi RA ana nguvu sana, yaani Mumsengenye mpaka aachie Ubunge, halafu aweke Mgombea wake na yeye ndiye apange timu ya Kampeni
     
  2. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Haya Nepi kila la kheri.
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Kwani mwenye idhini ya nani aende igunga na nani asiende ni Rostam? hebu acha kuhadaa wananchi...
     
  4. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    acha uongo **** wewe...wu z rostam ad ampge ban nape?.Ebu jadilini ya kwenu,ya kutaka kumbaka DC We2...mtafutien demu mbunge wenu atoe MWANI..co kuzusha upuuz upuuz
     
  5. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Usiwe Mkali kaka
     
  6. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu wewe ndiye Nape? Anayeweza kuthibitisha ni Nape au Rostam ila kwa Sababu Nape ni Member humu atakuja Kuthibitisha au kukanusha
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    kwani nani aliekua hamtaki NN afike Igunga???
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    hvi anakulipa ujira wa kiasi gani mana naona toka umejiunga humu huachi kumsifia mwanaume mwenzio....................nakwambian hiviiii utaja olewa mtto wa kiume
     
  9. k

    kibunda JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Vyovyote iwavyo, Nape mwenyewe ameshajilalilisha. Hasa kwa kufungwa mdomo. Hivi sasa hawezi tena kuzungumzia kujivua gamba. Kampeni iliopo ni kuvaa gamba vizuri. Hiki chama kweli,......
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    crappy politics@work

    we need food, sugar, cheap fuel, good roads, better loan conditions and quality social services

    fook dirty politics
     
  11. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    kwa 7bu wewe umeolewa unafkiri kila mtto wa kiume ataolewa...pole!kdumu
     
  12. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #12
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Hata asipotaka yeye ndio mwenye mamlaka?
     
  13. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tutasikia mengi,na huyo nape kawa kama mpira wa danadana
     
  14. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #14
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
     
  15. Naibili

    Naibili JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,670
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    ukiwa mtumwa utatumiwa kweli kweli, mara usije mara njoo kwa masharti ili mradi kaazii kweli kweli
     
  16. G

    GAGAGIGIKOKO Senior Member

    #16
    Sep 18, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi wewe ni great thinker AU GREAT SINKER?Lete hoja siyo matusi hapa JF.Yaani wewe ikitajwa CCM tu basi kinachofuata ni MANENO YAKO YA SHOMBO.CCM itake isitake lazima tuisokomeze kwenye choo cha shimo igunga.
     
  17. k

    kiloni JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 576
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maskini NAPE ataimba nini sasa kama siyo Gamba!! gamba!! gamba!! tumevua gamba!! gamba!! gamba!! humwoni Rostam tumevua gamba gamba. Kichekesho. Halafu atalazimishwa aimbe Rostamu mwanaumbe wa shoka!!!!
     
  18. Imany John

    Imany John Verified User

    #18
    Sep 18, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    We Ni CD SIKU IZI?
    Mbona hukusema kama wauza sasa?
    Unatia sana aibu
     
  19. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    kweli nimeolewa si kanioa dada ako
     
  20. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamaa ana nia ya kuongeza idadi ya thread alizo-post huyo!
     
Loading...