Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rostam Amepiga Kura? Amepigia Kituo Gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Oct 2, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kama ingekuwa kwa wenzetu huko majuu, Rustam angekuwa sambamba na paparazzi kila alipokanyaga, lakini TV zetu hazijasema lolote kuhusu mwanasiasa huyu maarufu wa Tanzania.

    Hem mtu aniambie, Rustam amepiga kura? Amepigia kituo gani?
     
  2. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    wajikoni vp? Kaibiwa cm au mambo magumu tujuze
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ukute hajapiga alikuwa busy anaratibu mikakati tu! c unajua "king maker"?
     
  4. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Wa Jikoni anagonga Balimi zake tu saa hizi.


    kazi imekwisha alipopiga kura matokeo ni 84 - 79 kwa Chadema.

    swali jengine?
     
  5. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hajapiga kura yuko huku anafuatilia deal ya dowans achukue chake then anasepa nje!!!!
     
  6. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hizo tarikimu ni asilimia au kura za kituo kimoja?
     
  7. n

    nndondo JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    habari za kuaminika ni kwamba alikua busy kuwaita wahariri wake kwa uhakika aliowaita ni Balinawe Mwambungu wa Rai aliyechukua nafasi ya marehemu Dani, Manyerere chaupele, deoratius Balile na kuwalaumu kwamba wameshindwa kufanyakazi yao kwa kutoiandika vibaya chadema na kuipiia debe CCM, akidai kwamba ni nchimbi ndio aliyelalamika. Huyu muhindi anacheza na aklia za watu, huku akijulikana fika kwamba ndio aliyelipia ndege za CCM na CUF huku akitafuta kwa hamu namna ya kupenyeza hela kwa chadema na kushindwa anajifanya anaitakia mema CCM wakati wote tunajua kwamba amekua akifanyakila analoweza kuzima uwezekanao wa CCM kushinda na hizo kura moja moja na sifuru za CCM zimemfurahisha sana eti leo hii anajidai anajihusisha mshenzi mbwa huyu sasa ametufikisha mwisho hiyo hela ya dowans hata asajiliwe na nani haki ya mungu hataipewa na iwe tripoli nyingine walichokula na huyo kikwete wake kimetosha hiki hawakipati.
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    yuko majuu anakula bata
     
  9. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Kwenye ratiba ya kufunga kampeni za CCM ilikuwa aje tena ilikuwaje amekuja Mkapa pekee ?
     
Loading...