Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rostam ajivua Gamba mwenyewe.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tizo1, Jul 14, 2011.

  1. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Rostam ameamua kuliacha wazi jimbo la igunga,na pia kujitoa katika baraza kuu ka NEC.Mpaka sasa Igunga hawana mbunge.
     
  2. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa namshauri aende mahakamani kukanusha shutuma zote alizotuhumiwa vinginevyo itakuwa usanii?
     
  3. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,987
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    sio kwamba yeye alikuwa ndiye gamba? sasa mbona sielewi pale gambalinapojivua gamba!!? tueleweshane wana jf
     
  4. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    safi sana ila itakuwa vzur zaid achukuliwe hatua asiishie hapo mana haitosh na hcho co kigezo
     
  5. I

    Isso Member

    #5
    Jul 14, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli kajivua gamba lakini fedha zetu je? hii ni sawa na mtu aliye funika kinyes bila kukizoa tunategemea zaidi ya kujuvua gamba
     
Loading...