Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rostam ajipanga kuikimbia Tanzania; kutimkia Malaysia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Godwine, Feb 15, 2012.

  1. G

    Godwine JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Rostam Aziz ameziandikia bank za CRDB na NMB ya kutaka kufunga account zake na kutaka kuhamisha fedha hizo katika nchi ya Malaysia, tukio hili lilifanya mameneja wa bank hizo kuomba muda wa kupitia na uhamuzi huo kabla ya kuruhusu kufungwa kwa akaunt hizo, kwani kutokana na kiasi kilichomo ndani ya akaunti hizo ni lazima wapate kibali ya kufunga na kuhamisha kutoka BOT.

    Lakini wachambuzi wa mambo wanaliona ni tukio la bwana Rostam kuondoka nchini na kuelekea malaysia, hivyo basi kama Tanzania kuna chochote cha kumuuliza au tunataka kufahamu kutoka kwake ndio wakati muafaka sasa la sivyo zile tuhuma za wizi wa fedha za EPA kupitia Kagoda ndio ushahidi wake unapotea hivyo
     
  2. f

    fukunyungu JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    aende zake mwizi mkubwa huyo
     
  3. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wanaanza kuondoka mmoja mmoja kabla ya uchaguzi wa ccm maana baada ya hapo hali itakua mbaya sana kwa mafisadi..
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Ndio anaondoka hivyo nani mwenye ubavu wa kumgusa. Serikali dhaifu kama ya JK haina huwezo huo wa kumuhoji RA
     
  5. M

    Meshack G Senior Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yamekuwa hayo tena, huku ndiko kutupa jongoo na mti wake, kwa heri Rostam.
     
  6. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Mungu wangu lazima uchumi uyumbe . Lol !
     
  7. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kutokana na Sheria mpya ya BOT ambayo inamtaka kila Mteja aweze kuwasilisha details zake na mapato yake kwa mwaka kupitia Benki yake, ambayo kwayo, ni rahisi kugundua fedha chafu, jamaa ameona ndio mwanzo wa kuumbuka.

    Na hii issue jamaa ameiona iko likely ku-cease some people's accounts, jamaa ameshastuliwa na vibaraka wake ili asepe mapema kuogopa kufungiwa pesa zake alizotuibia.

     
  8. B

    Bishweko JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Harusiwi kutoka hapa Tanzania?
     
  9. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aondoke. Lakini laiti tungelikuwa na Rais "Msafi" angelimtia hatiani mtu huyu, mali zake zingelikamatwa na kunadiwa kabla ya kutokomea Malaysia. Maskini Tanzaniaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!
     
  10. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    nai wa kuchukua pesa za Rostamu? BoT? Wale wote karibu ni wateule wa Rais, hawawezi kumfanyia hivyo mwenzao
     
  11. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Basi itakuwa ni kiasi kikubwa sana, ina maana na zile kampuni zake hazitaoperate tena hapa Tanzania? This is the right time for the government to square things up with him. Its now or never
     
  12. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    BOT hao hao si ndo walimpa fedha za EPA?
     
  13. hasan124

    hasan124 JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 716
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ule wimbo mtamu wa CCM wa kuvua magamba ndio ulisababisha gamba hili kujiuzulu kwa kisingizio cha siasa uchwara!
    Kama gamba kuna kila sababu ya kuchunguzwa Huyu jamaa coz yuko Karibu kwa kila kichwa cha mtanzania kwamba yeye Ni fisadi, vipi serikali iko wapi?! Kwa nini hashitakiwi? End of a day anataka kuchukua kile ambacho waTZ wengi tunaamini katuibia!! Kwa nini serikali isijiridhishe na kuridhisha wananchi wake?
     
  14. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Ngoja tusubiri tuone hii picha,kama watamruhusu aondoke na hela zetu.
     
  15. F

    FUSO JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,752
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    hizo account zake zote zifungwe na uchunguzi zaidi --
     
  16. F

    FJM JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Naomba tutafakari hii saga katika context ya "dual citizenship" ambayo Membe amekuwa anaipigia debe sana. In theory dual citizenship ni kitu kizuri maana tunaambiwa kuwa watu walio nje ya nchi wataweza kuwekeza nyumbani. Sijui wako wangapi na kati yao nani anafanya kazi kubwa kubwa na nani anabeba mabox! Ila wasiwasi wangu kwenye issue ya dual citizenship ni kwamba unapokuwa na nchi/serekali legelege watu watahamisha 'capital' kurahisi kabisa kwa sababu wana uraia wa nchi nyingine.

    Swali langu kwanini Rostam amechagua Malaysia? Kwa nini isiwe China, Uswisi, Cambodia, Urusi au hata Kosovo? Why Malaysia?
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Akiondoka ana baraka zote za mkuu!...vinginevyo alitakiwa aozee kunakomstahili, shenzi kabisa!
     
  18. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #18
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Afadhali kdg sasa
     
  19. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #19
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,038
    Likes Received: 807
    Trophy Points: 280
    Ataondoka tu rais alisema atamrejesha balali pindi atakapohitajika kama atakuwa na tuhuma za kujibu yuko wapi leo hii?kwa hali ya nchi kama tanzania ni vigumu mno kumshupalia mtu type ya rostam. He is dirt. In our eyes but also too smart to our leaders heart,he is then a prominent breadwinner for the lustfull leaders souls. Tulia rostam no one can ever cast a stone for no one is that clean among those who are in the system nor their minor citizen
     
  20. K

    Kizotaka JF-Expert Member

    #20
    Feb 15, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 568
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haiwezekani, hatuwezi kukubaliana na sera zao, watuhumiwa wa ufisadi wajiondoe wenyewe! huu ni umaandazi, hatuko dhaifu kiasi hicho, hao ccm wenzake ndo dhaifu, kwetu sisi anatuhuma za kujibu juu ya ubadhirifu wa kutisha alioufanya nchi hii chini ya mwavuli wa ccm, asiondoke huyu maandazi huenda ni wa kufilisiwa
     
Loading...