Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rostam afiwa, tangazo la msiba ni utata mtupu!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by TrueVoter, Aug 19, 2008.

  1. T

    TrueVoter JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2008
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 466
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Nimeshangaa kusoma kwenye gazeti la Nipashe la jana front page, kuna tangazo la rostam kufiwa na ndugu yake wa karibu,

    IPP media wameanza lini kutangaza habari za misiba ya watu, tena ikiwa na habari zisizokamilika,
    1.Hakuna jina la marehemu

    2.Sababu za kifo hazijaelezwa

    3. Hakuna tarehe ya Mazishi yatafanyika lini.

    Habari hii ilisomwa hata kwenye taarifa ya habari jumapili.Hela hizi zinatufanya tukiuke hata ethics za kuona kama upo umuhimu wowote kwa wasikilizaji kupewa taarifa za msiba wa mtu ambaye hata jina hatajwi!!

    Kama hataki jina la marehemu litajwe kawa nini ametaka msiba utangazwe??
     
    Last edited by a moderator: Aug 19, 2008
  2. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2008
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,917
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    ..kichwa habari cha thread hakijakaa sawa.
     
  3. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2008
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Huu ni upumbavu, kwa nini asingewapigia simu hao jamaa zake kuwataarifu, anatutangazia sisi waTanzania kwani ni ndugu zake? Ingekuwa hivyo asingalituibia. RIP
     
  4. m

    msigwa77 New Member

    #4
    Aug 19, 2008
    Joined: Apr 1, 2008
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ni kweli kaka hata mimi pia nimeshangaa sana maana si kawaida kwa mbunge kufiwa halafu ikawa kama ilivyotangazwa yaani ni kama mazungumzo baada ya habari kweli hata hawa IPP media sasa wamechoka.
     
  5. kkiwango

    kkiwango Senior Member

    #5
    Aug 19, 2008
    Joined: Aug 27, 2007
    Messages: 168
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wamesahau kushusha bendera nusu mlingoti, lol
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,916
    Likes Received: 9,472
    Trophy Points: 280
    Fisadi RA anatafuta sympathy toka kwa Watanzania.
     
  7. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwanza haielezwi kafia wapi. Nina wasi wasi huenda huyu Rostam aliwaambia wandishi wake hao wa IPP kuwa kafiwa na ndugu yake huko Dubai ili iwe loop ya kwenda huko kukimbia maamuzi ya Rais baada ya kuhutubia Bunge kesho maana nasikia baadhi ya mambo atakayoyazungumzia ni pamoja na hayo masuala ya kifisadi. Uhamiaji mcheleweshini kidogo kama atataka kwenda Dubai.
     
  8. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2008
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Bubu Msemaovyo nakupa Big up Mrembo wangu, lazima kutakuwa na kitu hapa kinaandaliwa kwani haiwezekani huyu jamaa atoe tangazo lisiloeleweka, huyu jamaa ni mtu makini sana kiasi kwamba hawezi kuwa na oversight kiasi hicho. Hiyo taarifa kwanza ilikuwa na umuhimu gani wa kutangazwa ikiwa haina jina wala mahali alipofia na alipokuwa akiishi, hiyo tu inatia shaka.

    Lakini pia JK hata kama akihutubia hawezi kumgusa RA kwani ni stakeholder wa Ikulu (M-bia), RA anahisa kubwa pale kumzidi JK.
     
  9. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2008
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kesho dniyo mwisho wake kaenda hadi kanisani kujitakasa.
     
  10. Mgoyangi

    Mgoyangi Senior Member

    #10
    Aug 20, 2008
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tatizo la wamiliki wa vyombo vya habari hususani vya kielekroniki - Radio na Runinga wanasahau kwamba, masafa ni rasilimali ya umma na kwamba licha ya kuwa wao wamewekeza mitaji, lakini masafa angani ni mali ya wananchi wote na wao wamedhaminiwa kuyatumia ili wananchi wote wafaidike, hii ni pamoja na kufanya kazi kwa maslahi ya umma, kinachotangazwa kama habari, licha ya matakwa mengine ya kitaaluma lakini piwe kiwe na maslahi ya umma, yaani mwananchi kwanza. Niliona hii habari ITV, nilishtuka kama wengine walivyofaynya.

    Lakini kingine kinachokwenda sambamba na hili ni la leo asubuhi, kwenye Matangazo ya Asubuhi Njema ya Channel Ten, ambako pia huwa kuna mapitio ya magazeti, Mtangazaji alipokuwa akipitia magazeti ... na kufika kwenye gazeti la Kulikoni na Thisday ... aliruka bila kuzisoma habari kubwa kwenye magazeti haya na ambazo zilikuwa zinaonekana exclusive ....kisa huenda kwa sababu zilikuwa zinamuhusu Manji.

    Niliwahi kuona kitu cha aina hii pia kwa enzi zile TVT ambapo habari ambazo zilikuwa zinaonekana mwiba kwa serikali ... zilikuwa zikirukwa.

    haya ni matumizi mabaya ya rasilimali za umma -- yaani masafa ... na hili halina tofauti na ufisadi.
     
  11. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mie nimekuwa nikijiuliza sana toka siku nyingi kwa nini hawa jamaa wanatudharau na kutuona siye mandondocha..

    I have come to know that hawa jamaa ni marafiki wakubwa,yaani kuna ka circle flani hivi ambako sijui nani alikaanzisha...

    ila nchi itabadilika mpaka pale wananchi watakapoamua,ila tukiamua siye tu wachache itachukua muda.Mie nadhani watoto wa Mwanakijiji na wengine waanze kuambiwa mambo yanayohsu mabadiliko.

    Ikiwezekana kuweka shheria nyumbani,hakuna kusoma gazeti lolote zaidi ya kijarida cha cheche
     
  12. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2008
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,444
    Likes Received: 582
    Trophy Points: 280
    Wakuu RA ni mbia pale Ikulu. Manji aliombwa abebe mzigo wa RA Kagoda on behalf of RA and Sisiem. Nilishaesema tena kwenye thread zilizopita. Sema moderator haziweki at kwa kuwa mimi ni Junior Member. Mimi naona huyo moderator awe considerate atizame kwanza points na ukweli wake alizoweka member na si suala la "newbornies". Hakuna jipya ala ripoti hii. Subiri kesho utasikia. Au atakachokifanya ni kukandamiza hapo wachache wasio na influence kwa chama na Ikulu. Mungu Ibariki Tanzania na wahindi wake.....
     
  13. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2008
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nadhani umeona mbali, thanx
     
  14. Lusajo

    Lusajo JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2008
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    RA kashaondoka tayari? "kwenda kwenye msiba"?
     
  15. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    anawapa taarifa tu wala hataki mchango
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mimi ningependa kujulishwa,huyu jamaa kafiwa na mtu au na kinu cha kutwangia mtama.
     
  17. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #17
    Sep 7, 2008
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hakuna hata haja ya kuangaika na masaibu yanayomkuta fisadi kwani ni malipo sasa je?
     
Loading...