Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rostam acha siasa - Cheyo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kapotolo, Mar 3, 2011.

  1. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mwenyekiti wa UDP amemshauri bwana Rostam kuachana na siasa na kufanya biashara kwani upepo wa kisiasa nchini kwa upande wake ni mbaya mno, amemshangaa kukaa kimya licha ya tuhuma lukuki zinazomwandama.

    Source: Mlimani TV
    Maoni yangu
    Namuunga mkono Cheyo lakini hata akiacha siasa arudishe pesa zote alizokwiba from his dirty deals na ajisalimishe mwenyewe Polisi.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    SIo aache siasa tu tumfikishe na mahakamani arudishe mali zetu alizotupora
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Siasa ndo mdhamini wa utajiri wake. Hata kama ni mimi siachi.
     
  4. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama mkakati wa kumsafisha RA vile?
     
  5. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mwenyekiti wa UDP taifa bwana John cheyo amemtaka rais kikwete achukue hatua za haraka dhidi ya mbunge wa igunga mhe. Rostam aziz ili ainusuru serikal... Chanzo: radio one
     
  6. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kushitakiwa ndio jawabu. Cheyo naye busara iko wapi?
     
  7. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Akiacha siasa atakuwa anajiua mwenyewe. Maana siasa inampa kinga.
     
  8. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ITV nao wametangaza
     
  9. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Kinachompa kiburi ra ni hela na syndicate alotengeneza ndani ya ccm na watendaji wa serikali. Sio ubunge wake. Sikubaliani na cheyo. RA anatakiwa kunyongwa tu.
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Anasema angekuwa yeye angemwambia "OUT"!..kwa maana kwamba aondoke kwenye chama mara moja!
     
  11. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Amenukuliwa na ITV akisema hatuwezi kuondoa serikali madarakani kwa njia ya Tunisia, Misri, na Libya. Kwamba wanasiasa wasihutubie wafuasi wao kukiuka katiba kwa kuiondoa serikali madarakani kwa nguvu.

    My take:
    Inaonekana ni mkakati maalumu ulioanzishwa jana na Wasira kwenye kipindi maalum TBC. Nashindwa kuelewa ni vipi chama cha upinzani watadhurika kwa serikali kuondolewa madarakani na wananchi. Tuna vyama viwili tu vya siasa kwa sasa tz.
     
  12. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mkulu JK hawezi kumwambia RA out vinginevyo na yeye atakuwa out kwa kuwa Rostam ndio amemweka magogoni from hizo fedha chafu.
     
  13. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Maneno ya mtu anayejua kuwa hana ubavu wa ku'compete na cdm!...wivu fulani vile!
     
  14. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Si kweli, kwa nafasi ambayo yeye alimteua (mweka hazina CCM) alimtoa tena kwa aibu kubwa, lakini ninyi wananchi mmemchagua kuwa mbunge wenu mlitaka afute ubunge wake? kwa nini mnaruka wajibu wenu? kwa vyeo vyote vya Rostam wananchi wakitaka wanaweza kumtoa.
     
  15. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kimsingi RA ameshaandaa exit plan, kwani sioni kama tutakuwanaye nchini beyond 2014. Uwezekano ni kwamba ataelekea nchi nyingine ambayo yeye ni mmiliki wa pasipoti ya pili ukiacha hii ya TZ
     
  16. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Si vingine, wamewakosoa CDM kwa mbinu zao za kibabaishaji kutaka kuleta machafuko nchini. Bravo viongozi wetu
     
  17. c

    carefree JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Style yao imetulia kila mmoja karusha madongo kivyakevyake ila hawakubaliani na maandamano .
    My take
    Lyatonga ni lini ameacha kuamini katika maandamano miaka ya 90 umaarufu ulipokuwa juu aliifanya sana hata bwana mapesa sasa hizi kauli zao zimekaa kizushi au kujikomba kwa ccm ambayo ndiyo walengwa wa maandamano ya cdm
     
  18. T

    Tewe JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    hawa sio wapinzani ila ni vibaraka wa ccm, wanapotosha ukweli ili wananchi wachukie upinzani, CHADEMA KAZA BUTI
     
  19. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #19
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mh Nahisi nimepotea njia
     
  20. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #20
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tusubiri tena kesho tuone who is next in the payroll ya kumtetea JK
     
Loading...