Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rose1980

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Dr wa ukweli, Mar 7, 2011.

  1. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Rose1980: namkumbuka sana huyu dada knye michango yake mizuri sana, muda mrefu sijamwona na kajicho ka kukonyeza naomba mwenye taarifa zake atujuze au kama kala ban tujue au yupo na id nyingine tujue naumia kutokujua alipo, najua hili ndio lilikuwa jukwaa lake.
     
  2. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2011
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hajala Ban...Yupo tu majukumu mengi atakuwepo soon

    Unafahamu anashabikia timu gani kati ya Man U na Bwawa la maini aka Liverpool?
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    Kuna watu wanalumbana JF mpaka wachangiaji wengine wanaamua kuwa watazamaji tu
     
  4. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    mkuu mambo ya Man sijana? huyu dada sijamuona zaidi ya mwezi sasa
     
  5. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    nae kaamua kuwa mtazamaji? akipita safu hii ajue Dr nimemmiss sana
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Mtumie PM akijibu utapata jua yuko wapi
     
  7. LD

    LD JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndo mimi nimeamua kutumia ID hii hapa, ulikuwa hujagundua tu, basi nitaitumia tena ile baada ya muda kidogo.
     
  8. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    bado sijaamini mi nipo kama tomaso, tumia ile id yako na aveta yako ya kijicho kuprove!
     
  9. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    pm not rechable long time
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Aisee pole sana
     
  11. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    nashukuru ila LD kaniambia ndio mwenyewe lakini nachelea kuamini
     
  12. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kweli nimemmiss pia
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hata mi nimemmis Rose ana maneno sana ila haboi.
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    umebadilisha ID hadi na namna ya comments zako!
     
  15. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ial tabia yake mbaya anakimbia bila kuaga!
     
  16. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #16
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    LD = Rose1980 ?? Haata mimi nimemmiss huyu dada!
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Mar 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    wawe wanaaga aisee.
    Tutakufa kwa kuwamiss.
     
  18. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    LD anachakachua
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kama ukweli vileee
     
  20. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2011
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mwongo kubwa wewe, details zako apo juu za kujoin, post na thanks haziendani na zake..
     
Loading...