Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rose Chitara na Asia Mohamed wako wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Udaa, Jun 11, 2012.

  1. U

    Udaa JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 727
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakuu naombeni kufahamishwa,wale watangazaji wawili wa kike wa Radio One.ROSE CHITARA NA ASIA MOHAMED wapo wapi?maana kitambo sn hewani siwapati.NAWASILISHA
     
  2. k

    kaeso JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe unawatakia nini wake za watu?
    Rose Chitala alikuwa 100.5 Times FM huyo Asia Mohamed watakueleza wanaomfahamu.
     
Loading...