Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Root canal ni nini?

Discussion in 'JF Doctor' started by Kauzu Kinyama, Sep 27, 2012.

  1. Kauzu Kinyama

    Kauzu Kinyama Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello JF Doctors, nina tatizo la jino kutoboka na nimeshauriwa kufanya root canal, ni nini hii kitu na je ina madhara yoyote?naomba maelezo kwa mwenye ufahamu juu ya hili
     
  2. Viva89

    Viva89 JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 1,220
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    pole sana,mi sio daktari ila napita tu,nimewahi fanya root canal,sio lazima kufanya ila kama unataka kusave jino ili usiling'oe then root canal ni best option,kwa uelewa wangu,jino likiwa limeoza au kutoboka ile decay inaignia ndani ya nerves za jino hence jino linaoza,kwa hiyo hospitali wanachofanya watatumia vifaa vyao kutoa the decay yote ambayo imeingia ndani ya nerves,ikishatolewa jino litasafishwa na watalijaza na kuliseal alafu unachoose a cap ya jino(metal,ceramic,gold-uwezo wako tu)wanaweka juu ya jino ili meno yafanane,..ni procedure ya appointmnt kama 2 au 3,inategemea...na usijali haiumi,ganzi ya kutosha tu

    miaka 3 imepita na sijaona madhara yoyote..i hope nimekupa hata ka-idea kadogo,muulize na daktari wako akueleweshe au google it
     
Loading...