Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rooney vs Messi

Discussion in 'Sports' started by Magehema, Mar 24, 2010.

  1. M

    Magehema JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimeikuta hii BBC nikacheka sana, Waingereza wanataka kufananisha planted football na Kipaji. Kazi kweli kweli
     
  2. s

    samvande2002 JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 407
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    waingereza ni wajinga sana..wanaona rooney ni swa na messi!
    hawana akili
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kumfananisha Rooney na Messi ni sawa na kufananisha
    Frank Bruno na Mohammed Ali
    J.K. Nyerere na J.K Mrisho
    Magufuli na Ngeleja
    Mama Tibaijuka na Sophia Simba
    Zitto Kabwe na Iddi Zungu
    Slaa na Makamba
     
  4. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    naamini hili swali angeulizwa rooney mwenyewe angecheka.messi bad news katika dunia ya leo.wasifananishe taa na mwezi kisa vyote vinatoa mwanga.ha!rooney na messi?pamoja na uadui wa brazil na argentina lakini messi alivyochaguliwea footballer of the year wabrazil waliapprecite japo walijifanya messi ni mbarcelona na si muargentina ila kipaji chake wanakijua sembuse muingereza na watu weake wa udongo
     
  5. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Wamechemkaaa,....ngwe,ngwe,ngwee,ngweleleeeeee (aka kipusa)
     
  6. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Waingereza baada ya kufall kwa empire,wamechanganyikiwa!
    Huwa na shangaa sana hata katika game kuwaita world class watu kama akina Terry,Lampard,Gerrard na Rooney.

    Wanashindwa kujua kuwa Premiership ni foreigners ndio wanacheza game.
    Rooney is a good player,lakini huwezi hata chembe moja kumfananisha na Messi!Rooney ni power na energy,lakini Messi ni football Brain.Huwezi ukaona Messi ana dive.

    Also media ya UK,inawapendelea hawa watu.angalia dives za Gerrard na Rooney,lakini hawawi punished.
    World Cup watakuwa found,halafu watashut up.
     
  7. senator

    senator JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Teh tehe haya mwana.ILa kiukweli kabisa Wayne bado hajafikia kiwango cha Lione Messi,juhudi binafsi na kipaji ni vitu viwili tofauti..
     
  8. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2010
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,858
    Likes Received: 436
    Trophy Points: 180
    Mwamba ngozi huvutia kwake. Waingereza hawajaweza kupata wachezaji wazuri tangu walipochukua world cup 1966, hivi sasa wanatapatapa tu na mimi siwalaumi kwa hilo. Wa kulaumiwa ni viongozi wetu ambao kila uchwao kigulu na njia kwenda kwa waume zao huko UK. Hivi kweli tumeshindwa kuweka nidhamu ya kazi hadi leo wanaendelea kutudhulumu mali zetu? Angalia Radar jinsi walivyotuingiza mkenge huku wakijua kwamba tunaibiwa? Ipo siku tena i-karibu hawa watawala watakuwa watawaliwa.

    Mimi naomba wabunge waulize hili swala bungeni fweza za VISA kutoka UK ni ngapi? Je, zinatumika vipi hasa kwenye bajeti yetu maana naona mafisi ya CCM hayaishi London.
     
  9. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hupaswi kushangaa kwa sababu hiyo habari imetangazwa na chombo cha habari cha Uingereza, ulitegemea wanaweza kumsifia Messi kweli.
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    kweli waingereza wanaota ndoto za mchana, leo kwenye kipindi cha sport cha cnn, wafanyakazi wa hiyo idara ya michezo cnn waliulizwa mmoja mmoja kati ya messi na maradona nani mkali wengi walisema messi mkali lkn pedro pinto akasema km kwenye club level messi ni mkali coz keshabeba makombe kibao lkn country level bado diego mkali coz ashabeba world cup wakati messi bd na hata hiyo juni kikosi chao hakipo organised kiiivyo.
     
  11. m

    mmakonde JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2010
    Joined: Dec 26, 2009
    Messages: 967
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0


    Hakuna nchi yenye hypocrisy kama UK.
    Walipootuuzia radar fake ,na serikali ya New Labour ndio nilipoona ujinga wao.Viongozi wa Kenya wengi walinyimwa visa ya kusafiri kwa ajili ya ufisadi.Mtakumbuka saga ya balozi fulani wa UK Kenya alipowaita glutons!

    Sasa Tanzania tumeipita Kenya kwa ufisadi,sijasikia hata leo wametangaza kuwanyima visa watuhumiwa wote wa hizi scandal.Ukiangalia history ya Tanzania tangu Wajerumani watutawale,naona afadhali ya wao kuliko hawa Waingereza.Walijenga reli,mchango wa Lutheran church katika elimu etc etc.

    Serikali ya UK,imekuwa mbele kuzibribe nchi zetu kwenye budget support ,ili kupata tender kama hizi za Radar na kuinfluence policy za nchi.
    Mashirika kama Price Waterhouse,Coopers ,Ernst & Young na kujidai wanajua auditing wameshindwa hata kuzuia ufisadi kataika makampuni mengi ya serikali wanapotoa ushirika.
    Tujiulize fee ngapi zinalipwa kwenye makampuni haya,toka taxpayers money?
     
  12. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145


    teh teh teh - hii imekaa vizuri sana
     
  13. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,831
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    Rooney = white Pele.........................my foot!!
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    That's a good idea dude!
     
  15. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Waingereza hawawezi kumpenda muagentina hata kidogo kumbukeni wameanza kusajili waagentina juzi tu, tatizo lao kubwa ni ugomvi wa Uingereza kung'ang'ania visiwa vya falkland , waliwahi pigana vita kwenye visiwa hivyo miaka ya 80 kama sikosei
     
  16. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2010
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    The FIFA/FIFPro World XI:
    Goalkeeper: Iker Casillas (Real Madrid);
    Defenders: Daniel Alves (Barcelona), John Terry (Chelsea), Nemanja Vidic and Patrice Evra (both Manchester United);
    Midfielders: Steven Gerrard (Liverpool), Xavi and Andrés Iniesta (both Barcelona);
    Forwards: Cristiano Ronaldo (Real Madrid), Lionel Messi (Barcelona) and Fernando Torres (Liverpool).

    Rooney hana nafasi hapo.
     
  17. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,831
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    Waliotajwa hapo juu ambao wanacheza nafasi sawa na Rooney wana elegance + class WHILE he is only a muscles material. Hebu compare goal scoring rate yake na eg Torres - utaona jinsi brain ilivyo asset muhimu kuliko muscles:

    Player
    Total career appearances (matches)
    Total Goals scored
    Average score per match
    Wayne Rooney
    475
    172
    0.36
    Fernando Torres
    430
    178
    0.41


    Source - bbc sport
     
  18. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo ya Messi wanayajua Real na Arsenal!
     
  19. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Weka link hapa, haya mambo ya kutunga hatuyataki kabisa hapa. Vinginevyo mashambulizi yote kwa waingereza yatakuwa ni kwa mwanzilishi wa thread anayetaka kumfananisha Rooney na Messi
     
  20. A

    Alpha JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    lol! :d
     
Loading...