Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rooms available for students at Tumaini University, Iringa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ibrah, Sep 22, 2011.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wadau, kuna vyumba kwa ajili ya Wanafunzi wa Tumaini University, Iringa. Ni umbali wa mita 200 tu kutoka chuoni, kila chumba ni self contained, kina maji na umeme. Kila chumba kina kitanda d/decker la 2.5ft (bila godoro) na kinachukua watu 2-3(kitanda kinaweza kuongezwa). Kuna resovoir tank la maji, uzio, na Mlinzi.
    Kodi ni sh. 60,000/- per room paid on annual basis.

    For Inquiries Call: 0719055711, 0787377511, 0768264320
     
  2. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wenye watoto au ndugu waliochaguliwa kujiunga Tumaini University, Iringa (IUCO) changamkieni fursa, accommodation in Universities is always a challenge.
     
  3. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Accomodation hapo ni cheap sana,pale Muccobs Moshi in campus ni 240000/- kwa mwaka na hosteli za nje inafika mpaka laki tano kwa mwaka. Sio mchezo. Tumaini Moshi(Masoka) accomodation in campus ni 336000/-
     
  4. MKOBA2011

    MKOBA2011 Senior Member

    #4
    Sep 23, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo mtu hajapata mkopo ni ishu aisee tumuombe mola awasaidie vijana wa kitanzania
     
Loading...