Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Roomate ameniweka exile, huu ni ustaarabu?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by CHIPANJE, Dec 11, 2011.

  1. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Leo ni siku ya tatu tangu roomate wangu aniweke exile.

    Nikiwa mi ni mwanafunzi wa mwaka wa kwanza na yeye ni mwaka watatu,jamaa katumia uzoefu wake kunipeleka exile tangu alipokuja msichana wake toka Manyoni,Singida.Sijui nifanyaje?
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,970
    Likes Received: 9,544
    Trophy Points: 280
    Na wewe lete binti umuweke exile huyo roommate wako, ngoma draw.
     
  3. Thinker96

    Thinker96 JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hata ungekuwa mwaka wa tisa mdogo wangu hiyo ndo unversal life na kama imekuuma mpelekee kizaazaa na kama unamwogopa temana nae afu mwakan panga peke yako,jifunze mdogo wangu sio nyuzi za kijamii kama hiz kuweka hewan
     
  4. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mi mgeni hapa chuoni ndo kwanza nina miezi miwili na sijapata msichana.
     
  5. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Duh...pole sana mkuu! Enzi zetu exile ilikuwa ni ya masaa tu au ikizidi sana usiku mmoja! Sasa wewe siku tatu na hakuna dalili kuwa inaisha lini....huo kweli sio ustaarabu!

    Kuwa muwazi kwa huyo mate wako...mwambie umechoka kukaa exile! Kama vipi akatafute gesti akae naye mpaka boom liishe.
     
  6. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sishangai, kumbe 1st year.....
     
  7. Thinker96

    Thinker96 JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    uko chuo gani nikupatie kabinti maana huyo mjinga hata me inaniuma kiaina nichek afu nijaribu kukutafutia kama unataka lakin niambie ulipo nikupe msaada wa fasta...
     
  8. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sa kama mi first ndo sawa hivi?
     
  9. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nipo Udom thinker.
     
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Daaaaaaaaaaaahhhh,

    Usijekumwambia ni njuka!!

    Hivi vyuo hata siku hizi vinaendeshwaje? Huyo mtu anayewapanga vyumba anatumia akili gani kumweka 1st year and finalist???

    Huyo dogo aombe Dean of students ambadilishie chumba kabla hajapata matatizo zaidi....

    Hata hivyo exile ya zaidi ya masaa 12 haifai kabisa....ni upuuzi mtupu!!
     
  11. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #11
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Dogo umekwenda kusoma au kutafuta vibinti? Shauri yako. Siku hizi hata mvua nazo hazinyeshi. Mapori ya kukata mkaa nayo yeshaisha. We sikiliza maneno ya watu humu. Wengine bongo zao zishapinda siku nyingi.
     
  12. Thinker96

    Thinker96 JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ondoa shaka me nadhan nitafika dodoma wiki ya sikukuu hizi zilizopo nitakuchek au...,afu pls lakin ulishawah kuwa na mwanamke?au ndo utakuwa unaanza.
     
  13. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #13
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,707
    Likes Received: 1,718
    Trophy Points: 280
    Nadhani kinachokuuma unahisi jamaa anafaidi sana, mwache mate wako afaidi tu na wewe wakati wako ukifika utafaidi. Acha wivu bwana mdogo, huwezi kujua ndoa nyingi sana hapa nchini tena za heshima kubwa tu zilianzia kwa watu kuwaweka exile mate zao wakiwa chuo. Exile ni sehemu ya maisha ya chuo, hela ya guest mtatoa wapi kwa haka ka boom kenu ka miaka hii?
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,970
    Likes Received: 9,544
    Trophy Points: 280
     
  15. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #15
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hebu mwache mtoto wa watu,

    Mwenzio anaomboleza msiba wa kupigwa exile night 3 (sawa na Laki 6 za Speaker) halafu unaanza kumchuuza...
     
  16. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #16
    Dec 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    JF is never Boring - The Boss
     
  17. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #17
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    nenda kwa dean of student au waden wako.umweleze. ukiwa hapo chuoni wkati wote unatakiwa ufahamu kwa kila aina ya tatizo nani ni mtu/ofisi ya kukusaidia
     
  18. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mkuu huyu ni first year na room mate wake ni third year, ili amkatalie anatakiwa awe ngangari kabisa...Ila kwa jinsi anavyojieleza...huyu dogo anaweza kupigwa exile hata mwezi mzima.

    Aende kwa Dean of Students aombe kuhamishwa chumba ili akakae na first year wenzake!!
     
  19. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #19
    Dec 11, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kuwekana exile ni jambo la kawaida sana kwa maisha ya chuo
    kama unaona demu wake haonyeshi dalili ya kuondoka ,mshtue jamaa kuwa maisha mtaan ni magumu so unataka kurud kwa rumu,atakuelewa
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Dec 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,970
    Likes Received: 9,544
    Trophy Points: 280

    Mkuu DC, hapo kwenye bold nimeliona hilo Mkuu, na aende kwa Dean of Students haraka sana maana si ajabu jamaa ana mpango wa kuwa na binti kwa muda mrefu zaidi.
     
Loading...