Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ronaldo: Barca inabebwa

Discussion in 'Sports' started by kilimasera, May 5, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    LONDON, England
    WINGA wa Real Madrid, Cristiano Ronaldo amesema Barcelona ni klabu kubwa duniani lakini inaongoza kwa kubebwa.

    Ronaldo anaungana na kocha wake, Jose Mourinho kuilaumu timu hiyo baada ya kutolewa kwa jumla ya mabao 3-1 baada ya sare ya 1-1 katika mchezo wa marudiano kwenye Uwanja wa Camp Nou juzi.

    Barca ilishinda mabao 2-0 mchezo wa kwanza kwenye Uwanja wa Bernabeu huku beki wake, Pepe na kocha Mourinho wakipokea kadi nyekundu.

    Madrid ilifunga bao kupitia kwa Gonzalo Higuain lakini lilikataliwa na Ronaldo alisisitiza kusema Barcelona si timu ya kutisha na kucheza katika kiwango chake.

    "Hii ni mipango," Ronaldo aliwaambia waandishi wa habari baada ya mechi.

    “Tulijua mambo haya yatatokea. Tumekuwa tukiishi na vitu hivi. wamepora haki yetu kucheza fainali kwenye Uwanja wa Bernabeu. Hata hapa, mambo ni yale yale.

    "Kuna vitu vingi. Vilivyotokea Bernabeu, vilivyotokea hapa, Ni vitu vya kutafakari. Barcelona ni klabu kubwa, lakini kuna vitu nyuma yake. Ni ngumu kucheza mkiwa 10 baada ya kadi nyekundu na Barcelona, leo hii unakataliwa bao."
     
  2. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
  3. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Ndio tunabebwa
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Barca wanabebwa saana tu
     
  5. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,839
    Likes Received: 745
    Trophy Points: 280
    kwa timu inayocheza kwa kiwango cha juu kama barca, their players always need to be protected by match officials. it's not a rule of thumb but it makes a lot of sportmanship sense!

    mchawi wa r madrid ni mourinho mwenyewe. style aliyoi-impart kwa wachezaji wake ni kucheza negatively and kutumia a lot of muscles na kiugomviugomvi tu - which makes their football extremely ugly to watch whenever they meet the best.

    tunaoijua r madrid from time memorial, pride and tradition ya bernabéu ni kushinda with style....so i can see Mourinho's kibarua kikiota nyasi next summer, for the true bernabéu faithfuls will never put up with his crappy approach!
     
  6. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Raha ya kubebwa kubebeki mwingine, hivyo barca uzuri wao wanapobebwa wanakunja miguu na kujilegeza/wakati mwingine wanaingia ndani ya mbeleko:bange:
     
  7. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    With this, Barca won't win the title.
    It's another time for Man U to shine on UEFA's champs final at Wembley.
     
  8. C

    Carlos kapilima New Member

    #8
    May 5, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli wanabebwa kwnn walalamikiwe wao tu,tuliona kwa arsenal then r madrid uefa should explore this.
     
  9. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ni aibu kwa timu kubwa kama barca kubebwa...! waachwe wacheze kwa uwezo wao wakimbana na maadui wenye mbinu tofauti tuwaone ubora wao
     
  10. Mwalimu

    Mwalimu JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,417
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
  11. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Uone aibu kwa kubebwa,huo ni ufisadi katika kabumbu,Barca wamekuwa kama wanashindia uji au mdebwedo wakiguswa tu chali chini kama mende,na kuanza kulia kuanzia mchezaji aliyejiangusha hadi kocha hadi kwa mashabiki wote hao hulazimishwa refa atoe adhabu,hiyo ni tabia mbaya hadi Mascherano nae kafundishwa kujirusha na kulia kulia kama mtoto,udume wote kaucha Liverpool sasa kawa mdebwedo
     
  12. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hahaaaaaaaa kazi ipo siku ya fainali
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,714
    Trophy Points: 280
    Mtachonga sana, lakini ukweli ni kuwa Barca ni Barcelona. Hakuna wa kumsimamisha!
     
  14. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sio mnazi wa real madrid per say lakini ukweli upo wazi kabisa BARSA WANABEBWA SANA TU.....!

    BARSA WAMEUTIA DOA KUBWA SANA MCHEZO WA SOKA
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sio mnazi wa real madrid per say lakini ukweli upo wazi kabisa BARSA WANABEBWA SANA TU.....!

    BARSA WAMEUTIA DOA KUBWA SANA MCHEZO WA SOKA
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,714
    Trophy Points: 280
    Man U nao wanabebwa sana tu. Sasa tuone nani atakayebebwa zaidi Wembley.:third:
     
  17. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mtoto wa nyumbani lazima apewe kipaumbele ukizingati fainali
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ha ha ha!
    too personal!

    na liverpool nayo inabebwa sana
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,714
    Trophy Points: 280
    Hehehehe...haya bana..

    Ukiangalia sana wanaochonga sana Real Madrid ni wareno Maurinho na C Ronaldo. Wanachonga sana hawa....Ingekuwa soka ni kuchonga, Ureno ingetawala soka la Dunia.
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,714
    Trophy Points: 280
    Hehehehehe...Hatari sana hii...

    Hii fainali ingefanyika O Trafford, Man U wangeuchukau ubingwa kilainiiiii.....lakini Wembley si mbali sana.... Sitashangaa wakibebwa...Tatizo linabaki...watabebeka?
     
Loading...