Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ronaldinho Arejea Kichovu

Discussion in 'Sports' started by Companero, Sep 6, 2011.

  1. Companero

    Companero Platinum Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Hatimaye yule kinara wa zamani wa samba, Ronaldinho Gaucho, amerejea jana rasmi kwenye kikosi cha Selecao. Lakini alishindwa kuwathibitishia washabiki wa soka kuwa bado ana kiwango hivyo kupelekea kocha wake kumtetea. Wapenzi wa mchezaji huyo, kina Gang Chomba, wapo kimya baada kukatishwa tamaa na uchovu na ulegelegea wa kiungo huyo mchezeshaji aliyekuwa anasifika kwa kasi na pasi za ajabu wakati wa enzi zake.

    Kwa taarifa zaidi soma: Brazil boss Mano Menezes insists Ronaldinho can still cut it - ESPN Soccernet
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nawe kama haujaangalia mechi ya jana piga kimya tu! Nakwambia ya kwmb yule mshikaji yuko matawi ya juu kisoccer,kama kweli ungekuwa umeangalia yani ungekuwa na la kuwajuza WanaJF wapenda soccer na usingekuwa umeripoti km ulivyo ktk thread hii ya ku2danganya wadau wa soka. Alipiga faul zote isipokuwa corner moja tu aliyepiga yule dogo foward wa Santos Neymar nyingine yote ilimhusu R. Gaucho.
     
  3. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Inaelekea wewe una chuki binafsi na Dinho au you did not understand what was written in the article. Nakushauri usome tena.
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    alikuwa anawahi muda wa cafe ulikuwa unaishilizia..
     
  5. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    tembo (gaucho) hata akonde hawezi kuwa kama sungura (vichezaji vya vyombo vya habari)........................kama uliangalia game kwa makini usingethubutu kunena uliyonena!gaucho fundi
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    aaahhh Dinho anajua jamani acheni unafki................huh
     
  7. Companero

    Companero Platinum Member

    #7
    Sep 7, 2011
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Yule mwanasaikatri maarufu, Elisabeth K├╝bler-Ross, alipata kueleza kwa kina hatua kuu ambazo wanadamu hupitia wanapokabiliwa na hali ya kifo/kufa. Mojawapo ni hatua ya kuukataa ukweli au, kwa Kiingereza, 'denial'. Hii ndiyo hali ambayo mashabiki wa Ronaldinho wanaipitia sasa hivi - hali ya ya kutoukubali ukweli kuwa kiwango chake kiko mahututi na kinaelekea kifoni. Jitihada za kurudisha hicho kiwango zinazidi kugonga mwamba kiasi cha kwamba wataalamu wa soka wameanza kudai kuwa kocha wa Brazili kamrudisha kikosini ili tu aonekane ni mwema kuliko kocha wa zamani aliyefanya maamuzi magumu ya kumuacha kwenye kikosi kilichocheza Kombe la Dunia baada ya kugundua kuwa hana kasi ya kuwachezesha wachezaji vijana na wenye kasi kama Neymar. Wachezaji huja na wachezaji huondoka. Gaucho inabidi astaafu awapishe wenzake.

    "Menezes had been accused of using Ronaldinho's recall as a cynical ploy to win over ailing support in Brazil" - Brazil boss Mano Menezes insists Ronaldinho can still cut it - ESPN Soccernet
     
Loading...