Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ronaldinho aonekana akichezea Mexico World Cup jana!

Discussion in 'Sports' started by Companero, Jun 18, 2010.

  1. Companero

    Companero Platinum Member

    #1
    Jun 18, 2010
    Joined: Jul 12, 2008
    Messages: 5,392
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Gang Chomba upo? Hatimaye ule utabiri kuwa Dogo Geovanni Dos Santos ndiye atakayemrithi Ronaldinho Gaucho umetimia. Dogo huyo ambaya kwa muda mrefu amekuwa akifananishwa na kujifananisha na Ronaldinho jana aliudhihirishia Ulimwengu kuwa yeye ndio Gaucho mpya alipowazungusha Wafaransa huku akiwa amefunga nywele zake kama Dinho. Cha kuvutia zaidi ni kuwa huyu dogo anakaba na kukimbiza kuliko Dinho. Anachotakiwa sasa ni kuongeza tabasamu na kicheko kama Dinho. Naamini mtangazaji wa mechi ya jana, Arsene Wenger, atakuwa ameshaanza taratibu za kumsajili dogo huyu kutoka Galatasaray!
     
  2. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,547
    Likes Received: 5,430
    Trophy Points: 280
    he is still tottenham hotspurs player

     
  3. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #3
    Jun 19, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,451
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    Mkuu heshima mbele...
    Unapomzungumzia Dinho ukae unajuwa kuwa unamzungumzia Balozi wa soka la Mbinguni.

    Dos Santos anajifananisha na Gaucho, lakini watu tunaomjuwa Gaucho tunapinga.

    Dogo anajitahidi, ila ana safari ndeefu ya kufikia kiwango Cha the saint. Na safari yake ni ya Bajaj wakati Dinho yuko ndani ya Ndege. Je atamkamata?

    ALIPATA KUNENA HAYA...
    Ni heri uende porini kisha upambane na simba Dume kuliko kupewa jukumu la kumkaba Ronaldinho Gaucho uwanjani....
    Maneno haya aliyasema Sergio Ramos.

    So Dinho ni kiumbe hai hatari katika medani ya soka.
    Huyo Dos santos hata akikenua na kucheka dakika zoooote but still hatoweza kuwa kama The Saint coz kuna vitu hajavifikia...

    Forza Gaucho
    Siempre Gaucho
    No Gaucho
    No Football
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Jun 19, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Gaucho..................!!!!!!?????
    Huyu bwana noma anachezea mpira anavyotaka.........kukjosekana kwake kombe la dunia kumepunguza radha ambayo sisi wapenda na tunaojua mpira.......tungekuwa tunaoiona
     
  5. Rubuye123

    Rubuye123 JF-Expert Member

    #5
    Jun 19, 2010
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,034
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    du!afadhali mkuu maana nilidhani macho yangu yamepata matege coz kila nikimcheki dogo nahisi kama namuona Gaucho vile hadi nikaanza kutafuta miwani yangu niliyokua natumia nikiwa A- Level.yaani wanafanana kila kitu kasoro minjino tu.
     
  6. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #6
    Jun 19, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,970
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Dogo kweli anatisha,i wish wenger asingekuwa mchumi atuletee haya madini pale emirates!!
     
  7. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,451
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    Wewe humjui Saint Gaucho, na ndo maana ukatafuta miwani yako uliyokuwa unaitumia ulipokuwa east africa comunity.

    Ila kwa sisi tunaomjuwa The Saint tunamfahamu hata kwa utulizaji wake mpira tu.

    Huyo Dosantos mfananisheni na wapuuzi wenzie lakini si mtakatifu Gaucho ambaye kama mpira ungekuwa na Mdomo basi ungekuwa unaagiza upelekwe kwa Gaucho kwa Dakika zooote 90 ili mpira wenyewe ufurahi na nyie watazamaji mfurahi.
     
Loading...