Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ronald Baraka Shelukindo: Nitalichukua jimbo la Bumbuli 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by J4MAYOKA, Jan 27, 2012.

  1. J

    J4MAYOKA Senior Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 147
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Mtoto wa aliyekuwa mbunge wa Bumbuli Bwana Shekukindo yuko kwenye hatua za awali za kujiandaa kulichukua jimbo hilo kwenye uchaguzi ujao wa 2015

    Ronald Baraka Shelukindo ambaye ni maarufu kama afisa mwandamizi wa DSTV amesema kuwa anayo nia, uwezo na pia mitazamo mibadala kwa ajili ya jimbu hili.

    Tatizo kubwa ambalo wachunguzi wa masuala ya siasa za Bumbuli wanasema linaweza kumkabili Ndugu Baraka ni kutojulikana jimboni ambako kijana January amejizatiti vilivyo kwenye ngazi zote.

    Lakini hilo linaonekana haliwezi kumtatiza huyu kijana msomi na mcheshi bwana Baraka kwani tayari kashaanza michakato ya kuandaa mpago kambambe wa kuliendeleza jimbo la Bumbuli

    Kwa maoni yangu nadhani vizuri kujitokeza lakini ninachouliza kama January anafanya kazi nzuri kwa nini Baraka Shelukindo asipewe ukuu wa wilaya ili wafanye kazi kama timu ya pamoja?

    Imagine Baraka Shelukindo + January Makamba for Bumbuli

    hamuoni kama ni dream team na wakaaachana na siasa za bufu za wazee wao?
     

    Attached Files:

  2. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    Kikatiba, Ronald ana haki ya kuwania Jimbo hilo kama alivyokuwa na haki Mbunge wa Sasa, whether mbunge wa sasa ana perform vizuri or not. Vinginevyo hizo sio siasa zetu watu nje ya Bumbuli, bali ni za wagombea hao wawili na wapiga kura wao huko Bumbuli.
     
  3. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Asithubutu.....atachafuka sana......kwanza sio mtoto wa Mzee Shelukindo......ni baba wa kufikia......kwa hiyo kule sio kwao
     
  4. T

    TOWASHI JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu,kilichonifurahisha ni kuwa umetunga habari yako,kisha ukaijadili mwenyewe halafu ukatoa na ushauri. Sasa unataka sisi tutoe comments!
    OK. Riwaya yako ni nzuri ila si kivile. Usingeweza pata Oscar award kama ingekuwa Holywood. Good try thou
     
  5. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,094
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    akiwa mtoto wa baba wa kufukia? we kapuku kweli ina maana we umejiridhia na jinsi Makamba alivyolichukua hilo jimbo kupitia mgongo wa babake Katibu Mkuu? uache demokrasia ichukue mkondo wake na kalaghabao kwa wale watakaomnyima kura kwa sababu ni mtoto wa kufukia
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Hakuna haja ya jazba......wewe huwajui watu wa kule kwa hiyo tulia......nashukuru kunipa wadhifa wa baba yako wa kapuku
     
  7. HNIC

    HNIC JF-Expert Member

    #7
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 610
    Trophy Points: 280
    Kwanza si raia wa Tanzania kama alivyo NAMBUA MLAKI
    atagombea vipi ubunge ?

    unless TZ inayo dual nationality na anaruhusiwa kugombea ununge

    mimi nafurahi kuona vijana wanagombea
     
  8. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #8
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Kwa chama gani...?? maana nahis mtoa mada kama ndo yeye ronald..
     
  9. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #9
    Jan 27, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Shelukindo Junior,

    fanya hima kwenda kuwapelekea wana-Bumbuli Baraka na za Mzee mwenyewe baada ya wananchi kuchakachuliwa na CCM kuwaletea mbunge mpya wa kwenye SKYPE kwa jina la Januari Makamba anayekopa dola kushoto kulia kwa jina lao bila maendeleo ya kuonekana.

    Big up Baraka, vijana tunaendelea kukusoma kama unaweza ukamrada mzee wako kwa uongozi wenye maadili ndani yake; jambo ambalo siku hizi ni bidhaa adimu kwa viongozi wetu wa kileo kujifikiria matumbo yao wenyewe bila kujali umma wa Tanzania.


     
  10. k

    kuzou JF-Expert Member

    #10
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivi kumbe majimbo ni mali ya watu yanachukuliwa tu mtu akitaka duh
     
  11. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #11
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Huyu Bwana mdogo alisoma Ilboru huyu na akina taji Liundi.

    Hongera bwana mdogo
     
  12. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kwa maoni yangu nadhani vizuri kujitokeza lakini ninachouliza kama January anafanya kazi nzuri kwa nini Baraka Shelukindo asipewe ukuu wa wilaya ili wafanye kazi kama timu ya pamoja?

    Sijui unafikiria apewe ukuu wa wilaya kipindi gani, sababu 2015 ndio kikomo cha vyeo hivi katika ardhi hii, vitaondoka na CCM yao
     
  13. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #13
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kama kuna ukweli hapa basi ni Deja Vu.....After Kim Jong Il comes Kim Jong Un.
     
  14. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Ushauri katika riwaya yake ni kwanini fulani asipewe ukuu wa wilaya? Kweli ukuu wa wilaya umeshuka thamani kiasi hiki.
     
  15. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #15
    Jan 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280
    Hahaha I love JF
     
  16. d

    davidie JF-Expert Member

    #16
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KAMARADERIE UNAUHAKIKA HUYO NI BABA YAKO MZAZI? MAMA TU NDIO MWENYE UHAKIKA WA KUITWA MAMA MZAZI LAKINI MABABA Mmmmmmm!!!
     
  17. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #17
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,032
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwenye wekundu hapo! Unataka watu wagawane vyeo. Wacha wapambane. Nakumbuka William alimshinda Yusuf sasa kama Baraka atamshinda January itakuwa ngoma draw. Bumbuli patamu hapo vijana waonyeshane weredi kwa maendeleo ya Wanabumbuli
     
  18. gollocko

    gollocko JF-Expert Member

    #18
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 1,687
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Anataka kugombea kwa tiketi ya chama gani? maana kuna vyama hata akipata ubunge hakuna atakalobadilisha1
     
  19. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #19
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Tunahitaji majina mapya sasa sio hao wanakuja na ma sir Name
     
  20. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #20
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,345
    Likes Received: 1,032
    Trophy Points: 280
    Leo hamtakutana pale British Council? Angalieni msije mkamwagana damu!
     
Loading...