Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ron Paul: We can not afford war against Iran!

Discussion in 'International Forum' started by trachomatis, Mar 7, 2012.

  1. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    "All American troops in Iraq and Afghanistan must return home.
    We can not afford anymore to be the "Policeman of the World"

    Akaongeza," If I get elected,I will cut the budget to about 1 Trillion dollars on unnessary expenses"
     
  2. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    At least kaamua kuukubali ukweli sikama wenzake wanavyoongea kinafkinafki
     
  3. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni politics tu za election hizo anazopiga, actually akichaguliwa huyo ndo anaweza hata kumake a stronger case kwa bunge kutenga fedha ili amdungue Iran mapema, that's politics
     
  4. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ron Paul ....
    Strong politician... Na nimeona coverage ya hiyo hotuba.. Ila kuwa Rais wa Marekani nimekuja kugundua unapimwa kwa msimamo wako kuhusu Israel.
     
  5. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    ukiwa rais wa USA swala la vita huwezi kulikwepa-hata mwanzoni obama hakupenda mambo ya vita-ila ameshindwa kujitoa kwenye hicho kitanzi.
    so huyu kama akiwa rais atajikuta hawezi pingana na magenerals wake watakaokuwa wanashauri vita zifanyike
     
  6. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mh..nadhani si magenerals..ni mfumo uliopo wa kujenga Taifa kubwa na lenye nguvu duniani!

    Namna ya kulijenga ndiyo pamoja na vita kwa sehemu ambazo maslahi ya Taifa yatapatikana. Kwa nchi zenye utajiri asili kama mafuta,madini..

    Kama kiongozi wa eneo hilo anacomply na anacooperate na Marekani,hakuna vita na atalindwa na kupewa msaada hata wa kijeshi...(Syria)
    Kama kiongozi hana/hataki kucooperate na Marekani,atapigwa vita,na hata chokochoko zitaandaliwa na Marekani ili tu kuandaa mazingira ya kumuondoa kiongozi huyo madarakani,na kuandaa mazingira ya mtu wao.

    So,kwa Taifa kama Marekani,ingawa kwa mtazamo wangu Obama ni rais bora kabisa wa Marekani(nadhani kwa uwezo na mtazamo wa masuala,anafaa kuwa Rais wa nchi yeyote ile nyingine),lakini kwa mfumo wa nchi yao,ataonekana failure kuliko Rais yeyote aliyepata kuwepo Marekani...!
     
Loading...