Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ron Paul: Nikichaguliwa bangi, cocaine ruksa USA!

Discussion in 'International Forum' started by KIM KARDASH, Jan 11, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huo ndiyo uhuru uliopindukia!
     
  3. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    He believes in liberties ...........
     
  4. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,805
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    Anajua hawezi kamwe kuwa rais wa USA....mwacheni aseme chochote anachotaka ni uhuru wake!
     
  5. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    jana newhumshire ameshika nafasi ya pili nyuma ya mitt romney,wengi walimuaunder estimate lakini anatoa upinzani ile mbaya,mpaka sasa yeye na romney ndio wenye nafasi labda na Kijana Rick Santorum ambae alikua nafasi kubwa ya kumchallenge romney but last week akaharibu baada ya kutumia neno "black pipo" akimchallenge obama kwamba anachukua pesa za watu na kuwapa black pipo,hiyo imemcost na kumpa nafasi babu ambaye walikua wanachuana nae vikali...
     
  6. P

    PACHOTO JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 1,072
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Do huyu jamaaa kama LEMA
     
  7. Neter

    Neter Senior Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0



    Africa for Ron Paul 2012
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    White Power in White House wameishamuona hawafai hivyo wamemshinikiza aseme maneno hayo kupunguza kura zake,
     
  9. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyu mzee atashinda nyie mchukulieni kimzaha!
     
  10. Sijali

    Sijali JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,963
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Hukumfahamu. In principle, ukiwa unaunga mkono liberty ni lazima uruhusu uhuru wa binadamu. Hata hivyo haina maana kuruhusu kila kitu ambacho pengine kina madhara kwa uhuru wa watu wengine.
    Kwa kweli anasema hii ni issue ya state ku solve na si issue ya Federal government.
     
  11. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    huyu jamaa ni chizi kabisa
     
  12. K

    Koba JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    hakuna ubaya kuruhusu bangi,kumbukeni hata alcohol before 1920s ilikuwa illegal in US na watu walienda jela kwa sababu ya kunywa au kuuza pombe,lakini watu hawakuacha kunywa wala kuuza na cartels nyingi tuu za mafia zikaanza kuuza alcohol na wengi wali make billions huku serikali ikiendelea na vita vyao vya kupinga alcohol baadaye wakaona bora tuu waruhusu then tax it and regulate na hakuna tatizo lolote zaidi ya nchi kupata billions ambazo walikuwa wakipata mafia na matumizi ya kuweka watu jela kwa ajiri ya pombe,ni sawa na madawa ya kulevya tuu/bangi inasound vibaya lakini watu hawataacha kuvuta wala kutumia na cartels wana make billions huku taxpayer wakiambulia war on drugs inayo cost billions kila mwaka,dawa ni kuruhusu then tax it and regulate kama sigara au pombe walivyofanya ...Ron paul ana point hapo na wanajidai kuzuia bangi lakini hapa bangi inapatika kirahisi kuliko hata chupa ya soda ana almost Americans wote ninaowajua ni wavuta bangi tuu au walishavuta sijui kwanini wanazuia maana bila hii kitu hawa hawawezi kuishi.
     
  13. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hata barry aliwahi kuvuta bangi kabla hajaingia ikulu,mzee Ron yuko right ndio mana mimi napenda awe rais,huyu ni champion wa kuamini uhuru wa watu,hapendi mambo ya kunyimana nyimana uhuru kusikokuwa na sababu,kila mtu afanye anchotaka bila kupangiwa pangiwa na serikali inazo kazi nyingi za kufanya sio kufuatilia watu wanavuta nini na wanajamiiana vipi,hayo ni mambo binafsi sana,the govt should stay out of pipo's personal habit..
     
  14. z

    zuri Member

    #14
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sio haki peke yake imagine how much money they would make on taxing the drugs(lol) lakini look at holland where you can go to a cafe for a smoke or Denmark where addicts go to a doctor for synthetic drugs.It would break the cartels and reduce drug related crimes by a huge percentage.I do not think they will ever make drugs legal in the US just like they will never give up their guns.
     
  15. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #15
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kweli desperate situations call for desperate measures!
     
  16. Kabaridi

    Kabaridi JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 2,028
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    MIMI nina swali, kwanini banghi haitupiliwi mbali ilhali madhara yake ni ngumu kuponya. lakini vitu vya asili kama mirungi zinaondolewa kwenye nchi kama uholanzi
     
  17. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa anafaa big up hata tz iruhusiwe kuokoa uchumi wetu!!
     
  18. N

    Nonda JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,858
    Likes Received: 1,174
    Trophy Points: 280
    Huyu mzee atafanyiwa mizengwe ya hali ya ajabu kutokana na kuwapiga vita FED aka International bankers

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. T

    THE WHITE ELEPHANT Member

    #19
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini waamerika walio wengi kama wanatka rais basi i huyu...mzee ana akili nyingi sana huyu. uzuri wake ni mkweli na ana uwezo wa kusema vile ambavyo republican wengi hawapendi kuvisikia,alitakiwa awe democrat huyu mtu sijui anafanya nini huko kwa mabwenyenye!
     
  20. h

    hisia New Member

    #20
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    In the state of Nature..human beings were absolutely free, ila sheria ziliingizwa na state ili kudefend natural justice, tatizo ni kwamba calcualate faida ya kutumia hayo madawa ya kulevya na athari zake kwa Nguvu kazi ya Taifa, so it is the problem kwa kuwa itanufaisha united state interest ila itaathiri pia kwa kuwa nguvu kazi itaathirika..cocaine or heroine have never been good to anyone either bhangi so bana for sure i do not support this man..
     
Loading...